Hủy tài khoản payoneer

visaolangle00

Junior
Reactions
16
MR
0.005
Các bác cho em hỏi chút, em muốn hủy tài khoản payoneer. Thì em có thể dùng thông tin cũ để lập 1 tài khoản không ạ. Thông tin cũ như số điện thoại và thẻ ngân hàng đã liên kết vào tài payoneer để rút tiền và nữa là chứng minh nhân dân. Thì mấy cái đây em có thể dùng lại không ạ.

Theo mình biết thì là có nhé. Nhưng trước khi lập tài khoản mới bạn phải yêu cầu đóng tài khoản đã

Các bác cho em hỏi chút, em muốn hủy tài khoản payoneer. Thì em có thể dùng thông tin cũ để lập 1 tài khoản không ạ. Thông tin cũ như số điện thoại và thẻ ngân hàng đã liên kết vào tài payoneer để rút tiền và nữa là chứng minh nhân dân. Thì mấy cái đây em có thể dùng lại không ạ.

View attachment 170216

chưa hủy nên chưa rõ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

nhưng đã trải nghiệm qua như sau: cái đầu, dùng cmnd + viettel (do nguyên nhân khách quan buột phải tạo cái mới ... tức là bỏ cái này) ... cái sau, xài passport + mobifone dùng đến giờ :oops::oops::oops: (cả 2 không add bank, hông dùng thẻ cứng)

thiết nghĩ, số fone và bank (kể cả passport) thì làm cái mới mấy hồi ... sao phải dùng lại!? :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom