Huớng về cái cũ mà cũng là mới- Làm content

ai theo hướng animation không?

:D khuyên anh em newbie 1 câu đừng đi hướng này tốn thời gian cpc chả cao ! $ ra không nhiều đâu
mình đang biết vài người làm content nước ngoài thu nhập cũng khá, nên nếu nghiêm túc và sáng tạo thì sao lại k ăn dc nhỉ??? chân chính luôn lâu bền...mình nghĩ vậy

trước cũng làm video, rồi sub cho nó các kiểu. Nói chung ngày đó thích lm video, chứ không biết nó có kiếm tiền đc ko. Cái kênh đó vậy mà giờ cũng bèo bèo vài trăm mỗi tháng. toàn nhạc 3 , 4 phút ko à. Phải xác định trước là nhạc đó nó có kiếm tiền đc ko, hay bị bên thứ 3. à nhạc giờ lách dễ qua ko mà, Vevo đồ các kiểu lách chỉ trong 1 nốt nhạc. Vấn đề là nó trụ có đc lâu hay ko :D
trăm $ hay trăm nghìn

mình đang biết vài người làm content nước ngoài thu nhập cũng khá, nên nếu nghiêm túc và sáng tạo thì sao lại k ăn dc nhỉ??? chân chính luôn lâu bền...mình nghĩ vậy
:D:D:D làm thử xem coi mất thời gian không thì biết ! mình reg up tháng kiếm cũng kha khá

trăm $ hay trăm nghìn
tất nhiên reup ăn theo nội dung ng khác thì nhanh và kiếm khá hơn rồi, mình vẫn đang reup và cũng có thu nhập ổn,k nhiều lắm, giờ muốn phát triển content để có nguồn thu lâu dài mà ít phải lo nghĩ thôi :D

Mình chưa bao giờ Reup cả chỉ chơi content thôi. Nhưng vì content của mình ko cạnh tranh lại với reup, bởi vì khi bạn chọn reup thì nội dung phải hấp dẫn. Do đó nội dung của mình chắc chắn thua bạn reup.
Bây giờ mình chỉ mong cho Reup die sạch thì mình mới bớt đi sự cạnh tranh đó và sống tốt. Lâu nay mình chỉ làm video mà ko up, ko chơi kiếm tiền YTB là vì vậy. Mình làm video để dành tới thời điểm này và một phần bán đi cho mấy người muốn mua nó.

rénder vẫn còn ăn ok ạ! theo mình nghĩ vậy!nhưng đôi lúc die là phãi chấp nhận! nhưng biết chủ đề để render cũng ăn kha khá đáy!
còn content thì quá ok r! nhưng phải tốn rất nhiều thời gian cần rất nhiều sáng tạo nữa! có thể làm ảo thuật chẳng hạn, hoặc làm thủ thuật trên phần mêm như là giống 1 bạn bên thái làm làm biến mất người, làm mất đồ vật, hiện đồ vật .... :D

Content nói chung phải có năng khiếu về cái gì đó mới dễ làm, chứ ko có năng khiếu ko có ý tưởng thì biết làm hướng gì :D

tất nhiên reup ăn theo nội dung ng khác thì nhanh và kiếm khá hơn rồi, mình vẫn đang reup và cũng có thu nhập ổn,k nhiều lắm, giờ muốn phát triển content để có nguồn thu lâu dài mà ít phải lo nghĩ thôi :D
bác chơi net nào thế

mình định làm film hoạt hình giành cho trẻ em biên tập một ít nội dung hình ảnh gần như là xây dựng thời gian đầu và sử dụng lâu dài .kịch bản cho trẻ em thì dể làm hình ảnh màu sắc là được . các bác nghỉ sao về chủ đề content này

mình định làm film hoạt hình giành cho trẻ em biên tập một ít nội dung hình ảnh gần như là xây dựng thời gian đầu và sử dụng lâu dài .kịch bản cho trẻ em thì dể làm hình ảnh màu sắc là được . các bác nghỉ sao về chủ đề content này
phim hoạt hình cũng dính bản quyền làm và nhất là quiz ko cho làm kênh phin hoạt hình

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back