Hướng đi cho những ai bị Quiz đá kênh.

thichbiban

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Insuree Balance
0
Trước hết em xin chửi đ ịt cụ thằng Quiz cái đã. Tình hình là nó đ éo trả tiền cho kênh đá. Tình hình chung là các kênh đá hầu hết là các kênh to. Em cũng có một kênh > 10k sub bị đá. Hiện trang bây giờ là ngon lành hết. Kiếm tiền bật ok và không bị sẹo gì cả.

Giờ anh em thảo luận hướng đi cho những kênh này. Vì toàn kênh to nên tiền mất không ít. Nhưng tháng 12 tính cả ngày hôm nay thì vẫn còn 1 tuần nếu ngon vẫn gỡ gạc đc chút để cho vào tiền ăn tết.

Hiện tại em và bác @PhiDung đã cho acc vào GA. Tình hình là chưa kiểm tra được acc đã ngắt hoàn toàn với Quiz chưa vì tiền update nhảy trong Youtube nhưng ko nhảy trong GA.

Mấy bác vào cho ý kiến.

-----------

Update: kênh bị đá liên kết vào GA đã nhảy tiền nhé.
Bác nào vào GA hoặc network khác thì thảo luận thêm nhé.

Last edited:
liên kết ga thành công, mà có vẻ quiz nó vẫn giữ quyền kiếm tiền.

GA ko lên view. tiền quiz vẫn ăn. D k m ca này thốn :))

Bình thường có lên view ko ạ? hay là đến 12 GA cập nhật mới lên view, em chưa dùng GA youtube nên k biết?

Mấy bác vào socialblade.com kiểm tra xem. Em kiểm tra thì kênh mình đã không còn trong mạng của Quiz nữa rồi. Kiểm tra quảng cáo cũng không phải của Quiz nữa.

đc, nhưng gà bị dịch hay ko mới là vấn đề

Vào được nhưng đến hôm pay nó lại cho die cmn gà thì vỡ mồm.

giờ trong phần quản trị kênh vẫn đang liên kết với quiz nhưng bị nó đá ra r. Giờ làm sao đăng ký ga?

Bình thường có lên view ko ạ? hay là đến 12 GA cập nhật mới lên view, em chưa dùng GA youtube nên k biết?

Mấy bác vào socialblade.com kiểm tra xem. Em kiểm tra thì kênh mình đã không còn trong mạng của Quiz nữa rồi. Kiểm tra quảng cáo cũng không phải của Quiz nữa.
GA là view lên từng phút.

Hehe trước giờ kênh mềnh chỉ chơi với GA, vào NET làm chi :v

Ví dụ từ hôm nay đến 1-1-2016 e liên kết với GA, 2-1-2016 e vào Net thì GA có thanh toán số $ trong mấy ngày cuối tháng 12 này ko các bác ?

Với cả video tổng hợp kiểu Tin Việt vào GA có sợ bị sao ko nhỉ :(

Theo luật mới có vẻ vô NET chẳng hơn GA là mấy. Mà thà bị cúm GA đỡ ức hơn là mấy thằng NET nó lầy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week