Tutorial Hướng dẫn tự làm server giải Captcha

Có khả năng nào build xevil solve recap nhanh ko mấy bác? Cỡ 60s. Chứ mình dùng dịch vụ toàn trên dưới 100s
Cái khá quan trọng là proxy. Ngoài ra còn phụ thuộc vào site nữa.
Mỗi ngày m thường giải trên dưới 50.000 recaptcha nhưng time trung bình luôn dưới 40s. Có thể chưa gặp site khó.

Có khả năng nào build xevil solve recap nhanh ko mấy bác? Cỡ 60s. Chứ mình dùng dịch vụ toàn trên dưới 100s
bác có skype không? bên em recaptcha v2 khá nhanh :D

Cái khá quan trọng là proxy. Ngoài ra còn phụ thuộc vào site nữa.
Mỗi ngày m thường giải trên dưới 50.000 recaptcha nhưng time trung bình luôn dưới 40s. Có thể chưa gặp site khó.
Em đang nghiên cứu lập Website giải Captcha này, anh tư vấn giúp em với ạ.

xevil giờ còn dùng được không các bác.E có tool check mà phải dùng 2captcha or anti-captcha,tốn quá ko sài đc :(

xevil giờ còn dùng được không các bác.E có tool check mà phải dùng 2captcha or anti-captcha,tốn quá ko sài đc :(
Xevil giờ nó không ngon bằng 2captcha bác.

Bác nào đang giải RecaptchaV2 nhiều và cần tốc độ nhanh (dưới 10s) inbox thử dịch vụ bên em xem sao, $0.5/1000 có fix rate nếu giải nhiều

xevil với capsmonter là sub hàng năm hả mấy bác. Expire là ko nhận dc cập nhật nữa hay là ngừng luôn.

xevil với capsmonter là sub hàng năm hả mấy bác. Expire là ko nhận dc cập nhật nữa hay là ngừng luôn.
Gói hàng năm. Hết hạn thì thuê bao quý khách luôn, muốn dùng thì phải cào thẻ nạp vào bác nhé.

Gói hàng năm. Hết hạn thì thuê bao quý khách luôn, muốn dùng thì phải cào thẻ nạp vào bác nhé.
ây da chán thật, mình thì giải cũng ko nhiều, nhưng thường xuyên.
~.~ muốn cái gì đó đi đường dài.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,634
Latest member
tappilates
Back
Top Bottom