[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

không có vps nên không chiến thằng này được rồi

Tức là theo ý bạn, mình đã có 1 pp verified, chỉ cần 1 account là có thể sử dụng cho nhiều IP? nếu login trên nhiều IP cùng 1 account, thì nó sẽ auto add tổng point vào account này à? Và min pay là bao nhiêu? cashout bất kể lúc nào hay sao?

Chả ham hố , cũng chỉ được 1 thời gian rồi cũng giống vagex thôi , nhiều người chiến nó ko có $ trả thì tự khắc cách tính point sẽ khác
:binhsua90:

Mình đã thử setup trên vps, nó load mấy chục trang ra, kiểu này 1 lúc là vps hang và lag treo luôn, không ổn rồi.

không có vps nên không chiến thằng này được rồi

nếu cậu chiến Solo ngày cũng đc 0.80$ đấy còn hơn là để máy ko làm gì

Tức là theo ý bạn, mình đã có 1 pp verified, chỉ cần 1 account là có thể sử dụng cho nhiều IP? nếu login trên nhiều IP cùng 1 account, thì nó sẽ auto add tổng point vào account này à? Và min pay là bao nhiêu? cashout bất kể lúc nào hay sao?

chỉ cần 1 Acc login trên nhiều IP mở tool của nó lên point sẽ chảy về Acc đấy , min pay 10$ , cashout bất kể lúc nào bạn đủ 10$

Chả ham hố , cũng chỉ được 1 thời gian rồi cũng giống vagex thôi , nhiều người chiến nó ko có $ trả thì tự khắc cách tính point sẽ khác
:binhsua90:

cái này nếu mà hơn thì kết hợp cả 2 bạn ah , vẫn ngon

vagex còn pay ko các cậu

vẫn pay nhé nếu bạn có đủ $

Mình đã thử setup trên vps, nó load mấy chục trang ra, kiểu này 1 lúc là vps hang và lag treo luôn, không ổn rồi.

bạn đọc kỹ cái bài 1 nhé có phần mềm tự động tắt pop-up của nó nhé

Đã ref cho chủ thớt 1 acc

cảm ơn bạn nhá lên nào hiện giờ toppic của tớ đang nóng lên từng ngày , ai có VPS chiến mạnh lên

cảm ơn bạn nhá lên nào hiện giờ toppic của tớ đang nóng lên từng ngày , ai có VPS chiến mạnh lên

Đang cắm 10 vps, ngày kiếm 10$ >>> tuần đc 70$ - 30$ tiền thuê vps >>> tuần có 40$ cafe rồi! :)

uppppppp cho bác, lo~ ref bên kia mất rồi...thank đã chia sẻ nhé

Đang cắm 10 vps, ngày kiếm 10$ >>> tuần đc 70$ - 30$ tiền thuê vps >>> tuần có 40$ cafe rồi! :)

bác nói thật đấy chứ đừng có hù anh em nhé ko bảo mình nói xạo

bác nói thật đấy chứ đừng có hù anh em nhé ko bảo mình nói xạo

Mới căm từ 12h tới giờ mà đã đc 15k rồi >>> 1 ngày chắc phải đc cỡ 100k. Vậy không phải là ngày 10$ à?

mình thấy hình như chủ topic được các bạn bán vps chia % hoa hồng hay gì ấy mà cứ đề cập đến vấn đề mua vps ko vậy hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,396
171,452
Latest member
vinhomesglobal
Back
Top Bottom