[Hướng Dẫn] Treo Máy Kiếm Tiền 5$/ Ngày với TubeExposure

Chỉ chạy được trên vps windows thôi ak, m có con vps Linux làm theo hướng dẫn k chạy :binhsua104:

Thớt hướng dẫn được k :binhsua03:

ko đc gì ngoài 1000 point , ko đc ăn % point từ ref

nếu kết nối ở nhà rồi thì phải tắt PC kết nối đi , đến công ty bật lên từ PC khác là ok , ko sợ thay đổi IP vì VPS có IP riêng còn PC là máy tính thật IP riêng

ko đc nếu như thế gọi là cheat còn gì nữa

K biết có tool nào lập pp và verify hàng loạt k nhỉ bợn thớt. Đã cheat thì cheat cho trọn gói :))

Chán thiệt sao tải soft của nó cài đặt xong chả lên cái gì hết. Mình xài net framework 4 :binhsua75:

Chỉ chạy được trên vps windows thôi ak, m có con vps Linux làm theo hướng dẫn k chạy :binhsua104:

Thớt hướng dẫn được k :binhsua03:

VPS Windows thôi cậu ah chứ mấy hàng kia ko chạy đc , chủ yếu là VPS Windows mà

K biết có tool nào lập pp và verify hàng loạt k nhỉ bợn thớt. Đã cheat thì cheat cho trọn gói :))

làm sao mà cheat đc Acc verry trừ khi là có mánh của nó là mua thẻ Visa hay Mastercard ảo thôi

ko đc gì ngoài 1000 point , ko đc ăn % point từ ref

nếu kết nối ở nhà rồi thì phải tắt PC kết nối đi , đến công ty bật lên từ PC khác là ok , ko sợ thay đổi IP vì VPS có IP riêng còn PC là máy tính thật IP riêng

ko đc nếu như thế gọi là cheat còn gì nữa

vậy cái vụ tk pp làm sao cậu. chứ chả lẽ làm chục acc chiến thì phải có 10 tk pp ver sao ? :binhsua10:

vps đễ chiến cái này thì có nhiều nhưng ko có pp ver :))
thôi chia tay

mượn ai cái CMT ra ngân hàng ACB làm cái thẻ 15 phút + 5 chục tiền chuyển vào verry cái và chiến có phải là nó sẽ mang về 1 đống tiền còn hơn là lười và nói câu chia tay

Chủ thớt ơi, đã đăng ký nick và đang chiến, đề nghị chủ thớt cho xin nick yahoo để tiện giúp đỡ với về vấn đề mua VPS với, em ko rành mua như thế nào? Hoặc pm nick yahoo em nhé: ls.us_kieu
Thanks chủ thớt trước!:binhsua02:

có bị phát hiện cùng 1 tk không cậu ?
hình như cậu bán pp ver hả ?

ko sao vì PP cho add 7 cái mail tương ứng với 7 Acc Paypal mà

thẻ VCB...có veri pp đc ko nhỉ

Nếu là thẻ ATM nội địa VN dùng thì ko đc nhưng Visa hay Masterd card của VCB thì ok

Chủ thớt ơi, đã đăng ký nick và đang chiến, đề nghị chủ thớt cho xin nick yahoo để tiện giúp đỡ với về vấn đề mua VPS với, em ko rành mua như thế nào? Hoặc pm nick yahoo em nhé: ls.us_kieu
Thanks chủ thớt trước!:binhsua02:

nếu cậu muốn mua VPS xin hãy ra những mục trade VPS hay là hỏi MeoU ấy cậu ấy bán VPS Plan 5$ / tháng cắm auto này thì quên đời đi :D

http://mmo4me.com/showthread.php?65154-Meou-Sell-VPS-uy-tin

Announcements

Forum statistics

Threads
421,027
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week