• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Bác nào cho em hỏi, em hay bị lỗi browsers mặc dù đã download browsers về ghi đè lên rồi vẫn bị, và bác nào chỉ em cách chạy sock vip72 với tool này với ạ

Bác nào cho em hỏi, em hay bị lỗi browsers mặc dù đã download browsers về ghi đè lên rồi vẫn bị, và bác nào chỉ em cách chạy sock vip72 với tool này với ạ
của em cũng thế :( cứ báo lỗi .NetFramework suốt, mà cài đặt đủ 3.5 đến 4.5 rồi

Cho mình hỏi cắm VPS nó có ngốn nhiều băng thông không ạ? Ví dụ như bên vultr thì bandwith là 600GB o_O
Với lại nếu muốn chiến CPM tầm 5$ / 1 ngày thì cần bao nhiêu con VPS để em chuẩn bị đầu tư :rolleyes:

Cho mình hỏi cắm VPS nó có ngốn nhiều băng thông không ạ? Ví dụ như bên vultr thì bandwith là 600GB o_O
Với lại nếu muốn chiến CPM tầm 5$ / 1 ngày thì cần bao nhiêu con VPS để em chuẩn bị đầu tư :rolleyes:
Vultr thì cứ xài loại US hay Netherland cho nhiều bandwidth. Tốn tương đối chứ ko nhiều bằng website dc.

Vultr thì cứ xài loại US hay Netherland cho nhiều bandwidth. Tốn tương đối chứ ko nhiều bằng website dc.
cho em hỏi chút, cái lazy ssh đăng nhập bằng cách nào nnỉ? em mở tool lên k thấy chỗ nào để nhập acc

cài trên vps lunix có được k các bác

cài sever kết nối trên vps , rồi chạy tool traffic click botz trên chính vps được k bác . máy pc em cùi

cài sever kết nối trên vps , rồi chạy tool traffic click botz trên chính vps được k bác . máy pc em cùi
Dc cậu, cài vậy thì vps khỏi mở port và ip dùng sẽ là 127.0.0.1

Làm trên PC online 24/24 được không bác @sandaru ??

ai cho mình xin link dơwn tool thanhsp va lazy ssh dc ko ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom