Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Có ai giúp minh lỗi này với, cám ơn rất nhiều!
Mấy bữa trước chạy bình thường

Thiếu "Settings.xml"
File Settings.xml vẫn còn mà không biết sao lại không chạy
Giải nén ra chạy lại cũng không được

File Settings.xml vẫn còn mà không biết sao lại không chạy
Giải nén ra chạy lại cũng không được
Bạn thử để nó vào thư mục xem :) (để hết file trong tool vào thư mục)

Cho hỏi lạc topic chút , scan ra được 1 đống ip (khoảng 800k) mà chưa có scan user pass , đã scan thử 1 ngày bằng tool scan ssh của ct_ou , 1 ngày scan 20 luồng cũng chỉ chạy đc 10k ip trở lại mà ssh scan ra có mấy chục , nản nhỉ ..... có tool nào scan nhanh hơn k

Cho hỏi lạc topic chút , scan ra được 1 đống ip (khoảng 800k) mà chưa có scan user pass , đã scan thử 1 ngày bằng tool scan ssh của ct_ou , 1 ngày scan 20 luồng cũng chỉ chạy đc 10k ip trở lại mà ssh scan ra có mấy chục , nản nhỉ ..... có tool nào scan nhanh hơn k
Hiện tại scan = Lazy là chuẩn nhất rồi cậu.

bác @sandaru
cho em hỏi em tạo trên vultr bao thế này làm sao khắc phục vậy
11:55:38 PM [mysql] Port 3306 in use by "Unable to get info"!
11:55:38 PM [mysql] MySQL WILL NOT start without the configured ports free!
11:55:38 PM [mysql] You need to uninstall/disable/reconfigure the blocking application
11:55:38 PM [mysql] or reconfigure MySQL and the Control Panel to listen on a different port

bác @sandaru
cho em hỏi em tạo trên vultr bao thế này làm sao khắc phục vậy
11:55:38 PM [mysql] Port 3306 in use by "Unable to get info"!
11:55:38 PM [mysql] MySQL WILL NOT start without the configured ports free!
11:55:38 PM [mysql] You need to uninstall/disable/reconfigure the blocking application
11:55:38 PM [mysql] or reconfigure MySQL and the Control Panel to listen on a different port
Có thể tường lửa nó block đấy :D

Các bác cho em hỏi phần size trong addlink nó có tác dụng và ý nghĩa như thế nào vậy. Thank các bác.

Các bác cho em hỏi phần size trong addlink nó có tác dụng và ý nghĩa như thế nào vậy. Thank các bác.
Là size của browser ấy cậu. Ví dụ cậu xài màn hình 1440x900 mở full firefox thì nó sẽ có size là 1440x870. Trong lúc test link ở ô kế bên cậu cứ thử kéo nó ra test là biết ngay.

Cám ơn cậu mình chạy được ok rồi. Tool này dùng tăng view youtube được ko cậu nhỉ?

Bác nào có file Auto control sạch ko cho xin với. Chạy máy nhà + làm việc nữa nên ko tắt antivirus đc.

Bác nào có file Auto control sạch ko cho xin với. Chạy máy nhà + làm việc nữa nên ko tắt antivirus đc.
File đó trước giờ vẫn vậy, ko có dơ hay sạch. Cậu thêm folder Traffic Click Botz vào Exception List của Antivirus đi

khi chạy tool traffic Click botz bị hiện bảng

host key verification

là như nào cả nhà ơi , tool chạy ok hay bị lỗi

khi chạy tool traffic Click botz bị hiện bảng

host key verification

là như nào cả nhà ơi , tool chạy ok hay bị lỗi
Cậu cứ để im thế thì tool nó tiếp tục hoạt động, đừng quan tâm tới.

chạy hơn 3k ssh để thả vào tool , site pops up k thể nhảy tiền ( ngày chỉ nhích 0.03 usd với real thật) (cụ thể trang trafficbroker.com) đã làm như huớng dẫn lấy code trong theard phần 2 của bác sương mù

đây là hình ảnh em chạy tool , k bít mắc ở lỗi gì nữa

Đêm qua chạy video youtube cả đêm bằng 30k SSH live, 15 thread với time 120 - 300s vậy mà sáng ra thấy 187 views. Nản toàn tập

chạy hơn 3k ssh để thả vào tool , site pops up k thể nhảy tiền ( ngày chỉ nhích 0.03 usd với real thật) (cụ thể trang trafficbroker.com) đã làm như huớng dẫn lấy code trong theard phần 2 của bác sương mù

đây là hình ảnh em chạy tool , k bít mắc ở lỗi gì nữa

đâu phải vứt lên chạy là ăn được đâu... mà mới có 3k ssh, thử 30k ssh xem sao...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom