Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

bác thớt chỉ cho cách chạy video mà qua đc 301 không ạ? m chạy mãi mà k qua đc 301 :(
Làm vài trick cho giống người thật đi, VD coi xong video rồi cho nó click qua video khác ở thanh bên. Vụ 301 hên xui vì mình cũng ko boost cho youtube.

Làm vài trick cho giống người thật đi, VD coi xong video rồi cho nó click qua video khác ở thanh bên. Vụ 301 hên xui vì mình cũng ko boost cho youtube.

Làm trên PC thì lấy ip server sẽ là gì cậu nhỉ?

sandaru ơi cho hỏi là sao cái bitvise nó không chịu connect vậy? mặc dù tắt tôol nhiều lần vẫn vậy ssh thì mới mua fresh tười :(

sandaru ơi cho hỏi là sao cái bitvise nó không chịu connect vậy? mặc dù tắt tôol nhiều lần vẫn vậy ssh thì mới mua fresh tười :(
Cậu thử bật riêng Bitvise connect thử 1 con xem, ko dc thì thử reset vps rồi test lại. Ko dc nữa có khi vps cấm ko cho connect.

[Hỏi Ngu] Cái server này có thể cài trên linux ko bạn?
Mình cài trên VPS WIN nhưng vào IP VPS ko được, nên phải xài bằng ip 127.0.0.1

Vào IP VPS ko dc thì xem lại port nhé cậu.
Cài linux "có thể", mình chưa có dịp cầm linux làm server nên ko chắc lắm.

Bạn cho mình hỏi file run.cmd trong file database có tác dụng gì?
Nếu ko có tác dụng gì thì mình thử test server linux xem sao :D

Bạn cho mình hỏi file run.cmd trong file database có tác dụng gì?
Nếu ko có tác dụng gì thì mình thử test server linux xem sao :D
File run đó của topic bên kia ko liên quan gì tới topic bên này, cậu muốn thử thì cài apache + mysql, sau đó tìm my.cnf thêm skip-grant-tables, set cho mysql qua dạng remote anywhere, rồi import database và test.

linux trùm luôn, phần lớn web server, php, mysql chạy trên linux, ít ai chơi trên win lắm :D

Cho hỏi mình setup tọa độ click và size rồi mà sao khi chạy tool thì trình duyệt lại ra size khác thành ra click ko đúng chỗ nhỉ?? :(

Cho hỏi mình setup tọa độ click và size rồi mà sao khi chạy tool thì trình duyệt lại ra size khác thành ra click ko đúng chỗ nhỉ?? :(
đơn giản lắm bạn, cứ cho chạy 1 thread (cho time on site nhiều nhiều) rồi mở tool Open Au3info.êxe rê cái tầm ngắm vào chỗ cần click là có tọa độ chính xác liền :D

Do user-agent, user-agent khác nhau có thể dẫn tới việc hiển thì trang web khác nhau, nên xác định tọa độ click đôi khi click bị trật mục tiêu :D

Do user-agent, user-agent khác nhau có thể dẫn tới việc hiển thì trang web khác nhau, nên xác định tọa độ click đôi khi click bị trật mục tiêu :D
Vậy làm sao để chọn 1 user-agent nhỉ, mình bị thế này nên chẳng dc cái click nào cả :eek:

Vậy làm sao để chọn 1 user-agent nhỉ, mình bị thế này nên chẳng dc cái click nào cả :eek:
Trong thư mục tool có file useragent thì phải, mình tải về nghía sơ qua nên quên mất, xóa hết chừa 1 cái thôi rồi tést thử, nhưng cheat thì không khuyến nghị làm cái này :D

Chắc ko được rồi cậu à, làm trên linux nó bắt set pass sql mà ko sửa đc pass sql trên tool nên bó tay
Mà linux ko set pass sql thì deface rất dễ

sao em mở port 80 rồi mà vô cái site http://www.yougetsignal.com/tools/open-ports/ để kiểm tra thì vẫn bị báo là port 80 is closed
vô xampp đổi sẻver thì bị như vậy :
error xampp.png

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week