Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

View on page ko dc thì cậu sửa về link channel, set video nào autoplay rồi boost lại xem. Ko được nữa thì sửa lại User Agent + Size cho to to phù hợp rồi chạy.
KLQ: nhỏ trong avatar là ai vậy bác?

KLQ: nhỏ trong avatar là ai vậy bác?
Bạn

a chủ thớt ơi cho e hỏi, e mới biết đến cái tool này, giờ e muốn dùng nó xem youtube, a có thể giải thích cho em mấy cái dòng trong setting có nghĩa gì k ạ, nếu xem youtube thì đặt thời gian ở những cái đấy như nào ạ, e ko hiểu công dụng của mấy dòng đấy, mà tìm gôogle cug ko ra. cám ơn anh

Thớt cho mình hỏi muốn click dừng video khi đang xem thì làm thế nào vậy ? Mình muốn làm như là có người thật xem video ấy. Mình thử click đúng vào vị trí ấy mà không thấy được. Tks thớt đã chia sẻ

Thớt cho mình hỏi muốn click dừng video khi đang xem thì làm thế nào vậy ? Mình muốn làm như là có người thật xem video ấy. Mình thử click đúng vào vị trí ấy mà không thấy được. Tks thớt đã chia sẻ
Vụ này chắc fải set time lên cao cao xíu, video fải dài dài tầm 2-3p trở lên. Rồi cậu cứ cho click 1 + click 2 vào giữa player.

Vụ này chắc fải set time lên cao cao xíu, video fải dài dài tầm 2-3p trở lên. Rồi cậu cứ cho click 1 + click 2 vào giữa player.
Video của mình >10p nên mình để cho nó chạy 5p. Mình cũng thử cho tọa độ click vào giữa player nhưng ko thấy đc. Hình như video là dạng flash nên ko click bằng tool được thì phải. Dù sao cũng tks thớt đã hướng dẫn :D

cái flash kia sao mình cái toàn báo error là sao nhỉ

cái flash kia sao mình cái toàn báo error là sao nhỉ

bác chủ thớt ơi, sao e không chạy được cái lazy ssh bác nhỉ, nó toàn báo wrong pass trong khi e đã đỏi trong file .txt rồi

bác chủ thớt ơi, sao e không chạy được cái lazy ssh bác nhỉ, nó toàn báo wrong pass trong khi e đã đỏi trong file .txt rồi
Xem lại file hosts xem đúng ip chưa cậu

dùng bản khác được ko cậu
Được mà nhớ tải bản cài full máy nhé cậu.

Thớt inbox mình ip server xài ké với :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,681
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week