Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

ngày nào cũng bị tình trạng hôm trước tạo acc rồi hôm sau mất , phải mất công tạo lại hoặc nó dis tôol ra . threads fix giúp với . cám ơn nhiều :D

Vừa phải tự làm sever riêng. Bị dis nguyên một ngày. Thiệt hại bằng mấy cái sever. Thanh niên nào thừa cơm thật.

mấy thằng nào rảnh rỗi , toàn đi kiếm chiện k đâu làm :confused:
Cứ tự làm cái sever riêng đi cho mượt. Đơn giản lại không lo bị phá. Đang treo nó xóa acc phát tool im luôn vừa bực vừa mất tiền.

Cứ tự làm cái sever riêng đi cho mượt. Đơn giản lại không lo bị phá. Đang treo nó xóa acc phát tool im luôn vừa bực vừa mất tiền.
có sẻrver cho em dùng ké đi bác . vừa tạo cái acc lúc 8h đến 9h đã mất @@

có sẻrver cho em dùng ké đi bác . vừa tạo cái acc lúc 8h đến 9h đã mất @@
=)) trước thým bán tool cho mình mà vẫn nhớ cái ava bảo mình pm gacon. sever dùng một mình cho an toàn. Cẩn tắc vô áy náy.

=)) làm cái nick runabove 15$. Tạo 1 vps thôi. Ez sever trong 5 tháng. Chả phụ thuộc ai. Cũng chả lo lắng bố con thằng nào phá được.

Làm server free mà bọn nó phá tè le, hở tý bọn nó lại vào truncate toàn bộ dữ liệu >.<. Sorry anh em nha. Có gì mình kiếm con vps khác build lại server pri.
Buồn cho 1 số thành phần xấu ăn
ngồi rỗi đi phá. Bản thân ko biết kiếm dc 0.1$ ngày chưa mà đi phá tè le thế nhỉ???

@suongmu inbox cho ké 1 cái tài khoản với pro :)
Vấn đề là cái Ip. Mình chưa đủ trình để ẩn cái phpmyadmin nên thông cảm nhé. Tự mua vps và làm hoặc là đợi sandaru làm cái khác và pri một số người thôi.

Người việt nam với nhau mà crack tool công khai và sôi nổi quá :(

Tool dừng hoạt động rồi. Topic chỉ vực lại nó thôi mà. Nếu đội resell thừa nhận là quân của thanhsp nó khác. Đằng này không ai nhận. Chủ nhân đã không quản rồi thì tất nhiên phải sôi nổi lên thôi.

Chủ tool còn định scam 1 mớ khi server hắn down mà bác còn thương hại :p Cái này chỉ là bypass thôi chứ chưa fải là crack nữa :v, như cái SSH Checker thì mới đúng là 100% cracked.

ôi sao k crack hẳn luôn bỏ qua cái phần login cho rồi , mấy sếp tạo mỗi cái đăng nhập cho ae xài , mà còn bị phá hoại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,503
Latest member
trunghuyne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week