Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Bác share code mà để con shell to đùng thế:
À con shell đó thằng trẩu nào up trc khi mình pack .zip file xampp lại ấy. Mình cũng ko để ý lúc đó nữa. Xóa hộ mình nhé. Để mình up lại bản khác :p

con shell kia có tác hại gì ko c ?

con shell kia có tác hại gì ko c ?
Xóa đi cậu, lỗi mình ko check kĩ khi pack file. Mình đang up lại xampp mới + cấm vào 1 số chỗ như phpmyadmin.
Đã là shell thì ko có tốt đâu.

ko biết nó như nào mà xóa cơ :)

server có sẵn tạo traffic clickbotz thì được . tạo lazy thì wrong account hoài @@ . Xem fix dùm mới bro ơi

server có sẵn tạo traffic clickbotz thì được . tạo lazy thì wrong account hoài @@ . Xem fix dùm mới bro ơi
Vậy xài tạm user/pass: demo/demo nhé cậu. Mình xem lại.

Mình vừa fix lại code rồi, cậu tạo lại thử nhé, mình tạo dc rồi :p
Để fix lại code trên #1

giúp mình tắt cái ô này với, mỗi lần chạy nó cứ hiện lên không biết cach tắt trên VPS hjc

thớt cho e hỏi , vd e có 2 link và 2 shh
khi chạy 2 luồng , thì 2 link chạy cùng 1 ssh1 rồi cả 2 cùng chạy ssh2 hay là link1 chạy ssh1 , link2 chạy ssh2 (nếu vậy thằng link2 bỏ qua ssh1 à)

thớt cho e hỏi , vd e có 2 link và 2 shh
khi chạy 2 luồng , thì 2 link chạy cùng 1 ssh1 rồi cả 2 cùng chạy ssh2 hay là link1 chạy ssh1 , link2 chạy ssh2 (nếu vậy thằng link2 bỏ qua ssh1 à)
Link 1 SSH 1
Link 2 SSH 2 cậu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week