hướng dẫn tạo panel qlink miễn phí cho bạn nào cần

Mình nhận được Panel rồi . Nó yêu cầu phải làm việc nếu ko sẽ thu hồi , vậy 1 ngày mình làm khoảng bao nhiêu code là được vậy chủ thớt ?

Đăng ký solo cho nhiều vào mà mấy bác có làm solo được không mà cứ thi nhau đăng ký... haizzz thật... :binhsua104::binhsua104:

p/s: vì có quá nhiều người đăng ký nên giờ giá giảm xuống 0.9$pp/1000 pic rồi nhé... :binhsua141::binhsua141:

cho em hỏi là mình tạo nhiều acc nhưng thanh toán về cùng 1 tài khoản PayPal có được ko ?

thanks bác nhìu nha ... e thử rồi nhưng sao lâu quá ko thấy hồi âm.
Mình nói trước ai muốn làm hãy đăng ký. Các bạn đăng ký nhiều quá mà ko làm admin sẽ ko gửi panel nữa đâu.
Hồi trước 1 lần như vậy mình đã pm và admin mới cho đăng ký lại thôi.
hì các bạn mua panel qlink của mình mất tiền bi giờ mình send free cho mọi người các bạn đừng giận nhé :)
Có 1 số kẻ phá đám mình nên mình ko bán ID và panel nữa mà tập trung gõ captcha cho lành :)
Cách đăng ký
các bạn gửi mail về địa chỉ: [email protected]
Tiêu đề: I want register admin qlinkgroup
Nội dung:
Dear Admin QlinkGroup!
I want register admin qlinkgroup
please admin help me!
Thank
My information:
My name: (tên của bạn)
Username: (tên ID bạn muốn tạo)
Chú ý: username admin thường tao theo nick mail.
VD: nick có dạng Le Long([email protected]) thì admin sẽ gửi user là longle :)
Lỗi: nếu bạn nick là LêThànhLong(....gmail.com) thì admin sẽ gửi user cho bạn nhưng sẽ bị lỗi dấu và User này ko thể login vào đc :) bác bạn chú ý nhé )
pass: (pass bạn muốn tạo)
Paypal payment: (TK paypal bạn muốn thanh toán)
Please admin qlink group help me!
Thanks you very much!

À các bạn chú ý phần Username thường thì admin sẽ tạo theo tên của mail bạn gửi nhé :)
Thường thì 1->3 ngày admin sẽ gửi, nếu admin bận thì đến sáng hoặc trưa thứ 4 sẽ gửi :)

UP cho ai cần :p

Đây là proof mình đăng ký và nhận panel :)
Đăng ký:

Nhận panel:

reg 1 panel ngồi chờ dài cả cổ, nên lập 1 cái hội gọi là "những người dài cổ vì QLINK" :binhsua25:

Bac bao xóa topic nay đi bác bao ơi.Nhìu ng đăng kí thêm càng có hại mai đây giá nó xuống bằng kolo luôn bây giớ

Mod Mirinda vào đọc được thì closed giúp anh em nhé mod... thanks Mod đen :binhsua09:

Bạn này là tiêu biểu của ích kỉ nè :binhsua90:

Có thực là email qlink gốc là [email protected] k zay hay là email của admin cấp dưới của admin gốc qlink.

---------- Post added at 01:06 AM ---------- Previous post was at 01:04 AM ----------

Tớ nghĩ admin qlink gốc thì sẽ k bao giờ sử dụng cái tên miền @gmail.com, chắc chắn đây là admin cấp dưới của admin gốc rồi, có thể là email [email protected] chăng?

Cố gắng đợi đi. Mới bị banned bên PIX thì nhận đc panel ql hix, an ủi hay gì đây ?

thank bac nhieu! lau chu toan di lam thue khong ah! ho tra cho minh co 18000/1k. co ten con chay lang nua chu!
Bữa nay qlink còn $0.9 /1000cap . trả vậy còn la nữa ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week