hướng dẫn tạo panel qlink miễn phí cho bạn nào cần

chủ topic có nick yh hok, cho mình xin nick yh. Nếu bạn không muốn để nick yh ở đây, thì add nick mình nhé: baotram_tran_89. Thanks

Nó gửi về cho mình ID bị lỗi username bây giờ hok login dc, có bạn nào giống mình hok.
Mình mua hết 5$ :( giờ mới có topic này

Last edited by a moderator:
Thằng dark_night2407 là thằng chủ topic này đó bạn... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

cái thái độ gì vậy :)
đó là nick chat của tôi, có vấn đề gì ko
hay lại kêu toi scam gia đình họ hàng tổ tông nha bạn
Cái loại ghen ăn tức ở phá đám như mi thì next đi, bực mình

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

chủ topic có nick yh hok, cho mình xin nick yh. Nếu bạn không muốn để nick yh ở đây, thì add nick mình nhé: baotram_tran_89. Thanks

YH mình là: dark_knight2407 ở bên topic bán ID và panel mình có ghi rồi mà :)
có chiện j ko bạn :)

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

Nó gửi về cho mình ID bị lỗi username bây giờ hok login dc, có bạn nào giống mình hok.
Mình mua hết 5$ :( giờ mới có topic này

cậu kiểm tra lại nhé :)
Mình nói rõ rồi là admin nó gửi theo tên nick vd nick cậu là LêThànhLong([email protected])
nó sẽ gửi ID là LongThànhLê (nhưng do kí hiệu dấu ko đc chấp nhận nên tên user sẽ bị lỗi và ko đăng nhập đc :) )
nên là cậu lấy mail khác đừng có tên có đấu nhé :)

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi làm sao để đăng nhập vào admin panel được vậy mấy bạn.mình cũng tạo được rồi mà không biết vào đâu để tạo ID

hik đk từ tuan trc mà hwa ko có thế là hwa đk tiếp. ko biết có fải email dễ ghét nên admin nó ko thèm đồng ý ko nữa :m103:

cho mình hỏi làm sao để đăng nhập vào admin panel được vậy mấy bạn.mình cũng tạo được rồi mà không biết vào đâu để tạo ID

cho mình hỏi làm sao để đăng nhập vào admin panel được vậy mấy bạn.mình cũng tạo được rồi mà không biết vào đâu để tạo ID .GIÚP MÌNH VỚI MẤY BẠN

cho mình hỏi làm sao để đăng nhập vào admin panel được vậy mấy bạn.mình cũng tạo được rồi mà không biết vào đâu để tạo ID .Mình mới tạo mới được gửi Admin panel nhưng mình không biết vào đâu.xin giúp mình với

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:38 PM ----------

ai biết chỉ mình với.mình mới vào nghề captcha này thôi

cho mình hỏi chút
đk kái này xong rồi lấy panel làm j
Mình chơi pix nên ko rành Qlink hỏi ngu chút

mình đăng nhập vô không được.nó mới gửi mình hôm nay
Your supervisor account is now ready to use. To access your account go to
http://www.qlinkgroup.com/.

This Supervisor account works 24 hours a day /7 days a week.

USERNAME: phongquang29
PASSWORD:

Your regular rate will be $1.00/1000 captchas.

Sincerely,
QlinkGroup.com Customer Service.

For GaF users.
Please bid on the following qlinkgroup project if you are receiving payment
through Freelancer.com
www.freelancer.com/projects/Interne...essing/Online-Data-Entry-Project.1431375.html
This project will be closed in next 48 hours.

=))..scam=> ban...rồi lại regis ID mới đi scam newbie...đúng là ngựa quen đường cũ..khổ thay=))..

lại 1 con ..... :)) Đề nghị ban chưng ra bằng chứng mình scam :))
Mình scam bố bạn mẹ bạn hay ông cố nội bạn vậy :)
loại loạn thần này sao giờ lắm thế nhỉ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,041
Latest member
thanhnam1997

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week