• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn tải về và sử dụng Applike

bác pay đều là sao vậy
chứ treo được tý được 5k mcoin = 50cent, treo mấy tiếng ko lên nổi 1$ luôn.
thằng này chỉ nên rút 0.5$ thôi b, vì đk xong là đã có 4k4 point rồi nên treo xíu đủ 5k nhanh, còn muốn cày thêm 5k còn lại cho đủ 1$ thì vật vã lắm, ko hiệu quả :D

thằng này chỉ nên rút 0.5$ thôi b, vì đk xong là đã có 4k4 point rồi nên treo xíu đủ 5k nhanh, còn muốn cày thêm 5k còn lại cho đủ 1$ thì vật vã lắm, ko hiệu quả :D
:v Em tích 11k nghe hoang mang rút thử 1$ vẫn ngon

em xem hd của thớt vẫn mơ hồ lắm... chưa rõ
tức là down nhiều app, mỗi cái kiếm đủ 0.5$ -> rút
hay là reg nhiều lần, mỗi lần reg 1 tk khác nhau đc 0.5$ -> rút
hay là down 1 lần, reg 1 lần... làm đi làm lại nhiều ngày, mỗi ngày đc 0.5 $ ???

hay là down 1 lần, reg 1 lần... làm đi làm lại nhiều ngày, mỗi ngày đc 0.5 $ ???
là reg nhiều lần, mỗi lần reg 1 tk khác nhau đc 0.5$ -> rút :D

Xin chào anh em! Như hôm qua có Topic hỏi ý kiến anh em chơi Applike. Không vòng vo nữa đi thẳng vào vấn đề luôn

Bước 3: Reg Applike. Reg khá đơn giản
Yêu cầu: Bật VPN khi đang reg không sẽ k ra app còn xong có thể tắt fake
Vậy là đủ mPoint thì payout thôi :D
tức là cần fake IP để reg cái applike, reg xong nó ra cái "app" (không fake sẽ không ra "app" )
làm gì với cái "app" đó để đủ điểm rút 0.5$?
xong rùi lại làm lại cái bước: fake IP để reg cái applike (reg tk khác, tức là lại cần 1 mail khác ?)
...
nhiều acc trùng 1 mail PP được sao ?? :eek:

là reg nhiều lần, mỗi lần reg 1 tk khác nhau đc 0.5$ -> rút :D
Tức là down r chạy! Chạy càng lâu càng nhiều tiền. Chỉ 1acc/máy
Các bác k hiểu gì cứ sms em

Tức là down r chạy! Chạy càng lâu càng nhiều tiền. Chỉ 1acc/máy
Các bác k hiểu gì cứ sms em
tức là phương án của thớt là như em hiểu theo cách thứ 1 ah:
reg 1 lần (mỗi máy 1 acc AL), xong rùi down nhiều "app", mỗi cái "app" cho nó đủ 0.5$

nó ko chịu chạy trên máy e là sao bác :3 mà chả lên đc point nào

trước mình có làm bot cheat app này, h đang nghiên cứu cách cheat khác hiệu quả hơn :)
nói chung là nó pay thì vẫn pay chỉ là sau thanh toán đầu tiên thì những ngày hôm sau nếu chỉ là những app bình thường (many mcoint, plenty mcoin) thì ngày cùng lắm được 0.5$ (trừ mấy cái apps extrmely mcoin ra)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom