Help Hướng dẫn sử dụng z-o-o-m uploader

sao tớ up lên gator link lớn hơn 2GB thì cứ lỗi là sao thế bác? file dll tớ có rồi mà cũng k up lên dc :binhsua09:

Mọi người có bị lỗi khi upload không
Mình sử dụng thằng này được 2 năm rồi và chưa bh có vấn đề gì xảy ra cả.
tối hôm qua vào upload bình thường, sáng mai dậy check thì không thấy link. kiểm tra lại username + pass đều đúng, trên màn hình đã báo là Registered. Nhưng khi mình nhấn upload thì Z-o-o-m từ registered ---> Freeware. do vậy file mình up nó báo complete nhưng lại không có file trong host.

Cái này là do vấn đề gì mọi người nhỉ? bị banned hay là lỗi của Z-0-0-M

Mình cũng bị như cậu, là do mình up quá 50Gb/day nên no khóa Key rồi. Donate tiếp cho nó mà nó ko chịu cho key mới hoặc Unlock mà bắt mình dùng bản Premium 10$/tháng. Mà giờ bản free của nó sao chạy đựoc có 1 file. Mịa không hiều nổi!

Last edited by a moderator:
Mình cũng bị như cậu, là do mình up quá 50Gb/day nên no khóa Key rồi. Donate tiếp cho nó mà nó ko chịu cho key mới hoặc Unlock mà bắt mình dùng bản Premium 10$/tháng. Mà giờ bản free của nó sao chạy đựoc có 1 file. Mịa không hiều nổi!

chọn gói donate 5$/month ý cậu. upload 200 GB daily.

Mọi người có bị lỗi khi upload không
Mình sử dụng thằng này được 2 năm rồi và chưa bh có vấn đề gì xảy ra cả.
tối hôm qua vào upload bình thường, sáng mai dậy check thì không thấy link. kiểm tra lại username + pass đều đúng, trên màn hình đã báo là Registered. Nhưng khi mình nhấn upload thì Z-o-o-m từ registered ---> Freeware. do vậy file mình up nó báo complete nhưng lại không có file trong host.

Cái này là do vấn đề gì mọi người nhỉ? bị banned hay là lỗi của Z-0-0-M
cậu up lên ul đúng k, mình cũng bị thế

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week