Help Hướng dẫn sử dụng z-o-o-m uploader

Bồ ơi mình là REFF của pro gptviet - bồ cấp cho mình 1 key nhé- user : hieupharma

tks bồ
Yahoo: duyhieu882004vn

đã nhận được key của MrCas , hy vọng MrCas luôn giữ uy tín và hổ trợ các member trong forum nhiệt tình. thanks :)

đã nhận được key của MrCas , hy vọng MrCas luôn giữ uy tín và hổ trợ các member trong forum nhiệt tình. thanks :)

Mình là ref của gptviet nè.
user: gptvietref
YH: squall_lion502000

Đã send cho bạn theo xác nhận của Bác Việt.

---------- Post added at 10:48 PM ---------- Previous post was at 10:47 PM ----------

Bồ ơi mình là REFF của pro gptviet - bồ cấp cho mình 1 key nhé- user : hieupharma

tks bồ
Yahoo: duyhieu882004vn

Đã send cho bạn theo yêu cầu.

nhiều pro quá
sao ptu ngày càng khó khăn thì anh em càng tham gia đông nhỉ
thôi em phắn trc chúc các pro ở lại mạnh khỏe :binhsua04:

hướng dẫn khá tốt ............................

tool cua minh sao không tự động cắt file được nhỉ.. đã setting chuẩn như bạn nói.. báo nỗi no archives found...

cho hỏi,mình có làm theo hướng dẫn, nhưng chức năng tự động up sao ko đc nhỉ

Không biết đây là topic phát key và quảng bá chủ hội hay là hướng dẫn về tool zoom nữa!

Theo mình thấy thì cả hai . 1 Mũi tên trúng 2 đít :binhsua16:

Mọi người có bị lỗi khi upload không
Mình sử dụng thằng này được 2 năm rồi và chưa bh có vấn đề gì xảy ra cả.
tối hôm qua vào upload bình thường, sáng mai dậy check thì không thấy link. kiểm tra lại username + pass đều đúng, trên màn hình đã báo là Registered. Nhưng khi mình nhấn upload thì Z-o-o-m từ registered ---> Freeware. do vậy file mình up nó báo complete nhưng lại không có file trong host.

Cái này là do vấn đề gì mọi người nhỉ? bị banned hay là lỗi của Z-0-0-M

Mọi người có bị lỗi khi upload không
Mình sử dụng thằng này được 2 năm rồi và chưa bh có vấn đề gì xảy ra cả.
tối hôm qua vào upload bình thường, sáng mai dậy check thì không thấy link. kiểm tra lại username + pass đều đúng, trên màn hình đã báo là Registered. Nhưng khi mình nhấn upload thì Z-o-o-m từ registered ---> Freeware. do vậy file mình up nó báo complete nhưng lại không có file trong host.

Cái này là do vấn đề gì mọi người nhỉ? bị banned hay là lỗi của Z-0-0-M
pm nó để được donate =)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week