Hướng dẫn sử dụng soft Captchapro của XĐ cho newbie và các bạn chưa biết

lamcrkh516

Newbie
Reactions
53
MR
0.000
Có thể nhìu bạn cảm thấy bài viết này ko cần thiết, nhưng đối với newbie ( ko loại trừ cả mình ) thì khá là cần, vì nhìu bạn pm mình hỏi dùng ntn, và có gì hơn khi gõ trên web.
Khi gõ trên web bạn chỉ có thể gõ 1 lần 1 acc, ví dụ 1h đc khoảng 200 code. còn trên soft, bạn có thể đăng nhập nhìu nick, tăng số lượng code lên đến mấy lần, thậm chí mấy chục lần cho các site load chậm.
Vào thẳng vấn đề chính :
đây là giao diện chính của soft ( tớ lấy ví dụ là soft Captchatypers 2 khung ):

Phần Sound: để bật /tắt âm thanh
Sound: OFF ==> đang tắt sound
Sound: ON ==> đang bật sound!

có gì thiếu sót thì các bạn nói mình bổ sung nhé.

P/s: quảng cáo xí ^^!
Tuyển REF CAPTCHATYPERS rate cao :http://mmo4me.com/showthread.php?62155-Don-bao-tu-MEGA-sang-CAPTCHATYPERS
, các bạn ủng hộ tớ nhé, tks nhìu :binhsua162:

Last edited by a moderator:
dựa vào mũi tên chỉ chính xác hơn.có nhiều hình ảnh lớn không thấy màu xanh.

oh, nó cũng có 1 chút xí đó cậu, gõ từ từ cũng quen à, :), mà phải tập trung, hok là gõ nhầm ô @@!

thấy gõ 2 khung nhìn lên xuống thế này, phải chú ý nữa nên rất khó, mệt mà lại tốc độ ko bằng 1 khung
newbie nên chọn gõ 1 khung thôi, như thế tiện hơn, và dễ khi chuyển wa soft khác or dự án khác

thấy gõ 2 khung nhìn lên xuống thế này, phải chú ý nữa nên rất khó, mệt mà lại tốc độ ko bằng 1 khung
newbie nên chọn gõ 1 khung thôi, như thế tiện hơn, và dễ khi chuyển wa soft khác or dự án khác
chắc là bạn gõ 1 khung phải hem :binhsua144: , bình thường nếu chuyển từ 1 khung sang 2 khung thì có thể tằng từ 3-5 speed đó bạn :binhsua141:

sao mình ghi id và pas vào không đc nhỉ ????
nếu mình không nhầm thì trong hình là soft captchatyper, còn id bạn dùng là mail của dự án nào ấy! k log được là đúng rùi bạn!

tớ chuyển từ 1 khung sang 2 khung, tăng đc 4 sp đấy ^^!

sao mình ghi id và pas vào không đc nhỉ ????

bạn thử log id khác vào thử xem, có thể là id chưa đc reg, hay vừa mới bị kick soft.

new gõ 1 khung thôi. speed từ 16 trở lên thì gõ 2 khung
tương ứng với 1k code 1h. chứ new mà gõ 2 khung chưa quen loạn ngay

new gõ 1 khung thôi. speed từ 16 trở lên thì gõ 2 khung
tương ứng với 1k code 1h. chứ new mà gõ 2 khung chưa quen loạn ngay

bản 2 khung, gõ 1 khung thì bỏ check Nxt Img thôi :), tiện hơn bản 1 khung chứ, có điều hơi to xí ^^!

Bổ sung:
trên soft có phần Sound: để bật /tắt âm thanh ... "tắc - ngơ" đặc trưng khi load code!:binhsua119:

Topic này đã nói là làm ra để hướng dẫn cho newbie thì nên làm 1 khung chứ :|
1 khung chưa quen đã nhảy luôn 2 khung :|

hì, new thì khỏi check NxtImg anh à, cho tiện, ^^!, để bổ sung thêm.

Bổ sung:
trên soft có phần Sound: để bật /tắt âm thanh ... "tắc - ngơ" đặc trưng khi load code!:binhsua119:

để tớ bổ sung vào :D, tks cậu

Tui phải mất gần nửa tháng mới có thể làm được cái phần 2 khung này cho quen đó, rắc rối dễ sợ, newbies...dao này pro quá :(

2 khung
[video=youtube;pAklakRMS5U]http://www.youtube.com/watch?v=pAklakRMS5U&feature=plcp[/video]

p/s: 1 lần post dc có 1 clip, không bảo spam nha anh Bao Thăng Thiên :binhsua113:

Nhỏ em mình cũng mới cạp, cho nó cạp 1 khung 1 ngày rồi đổi qua 2 khung luôn, nó kêu 2 khung làm dễ hơn, không bị khớp khi ra code, speed cũng tăng đáng kể :binhsua141:

2 khung
[video=youtube;pAklakRMS5U]http://www.youtube.com/watch?v=pAklakRMS5U&feature=plcp[/video]

p/s: 1 lần post dc có 1 clip, không bảo spam nha anh Bao Thăng Thiên :binhsua113:

Đi lấy soft crack bán lại với giá gấp đôi, ko sợ trẻ con nó chửi vào mặt à "ăng ry".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week