Suggest Hướng dẫn Restore Keyfile WM Keeper WinPro

Bt thì a công chứng chữ kí ở đâu ak? E ra sở tư pháp quận hoàn kiếm, đầu tiên là dịch sang tiếng việt, xong lại k đóng dấu vì lý do "k biết nơi gửi tới" . e phải sửa form, thêm tên công ty và địa chỉ vào. Mai đi làm lại.
Xử lý xong chưa bạn :)
Hjx.mình cũng vừa dính e này may mà vẫn còn sử dụng dc bình thường nên chưa xoắn nhưng chắc cũng phải xử lý nó.
PS: U xử lý thế nào chỉ mình với :)

Xử lý xong chưa bạn :)
Hjx.mình cũng vừa dính e này may mà vẫn còn sử dụng dc bình thường nên chưa xoắn nhưng chắc cũng phải xử lý nó.
PS: U xử lý thế nào chỉ mình với :)
chưa bác ạ.
Nó xử lý xong thì gửi cho mình 1 cái thư để xác minh địa chỉ ( mình đang đợi cái này về). Sau đấy phải update passport lên rồi tính tiếp. CÒn đc hay k thì chịu. Khuyên bạn là nếu rút đc hết tiền ra, thì nên lập cái khác. Mình cố đấm ăn xôi vì còn tiền thôi, chứ chắc phải lập cái khác để lv

chưa bác ạ.
Nó xử lý xong thì gửi cho mình 1 cái thư để xác minh địa chỉ ( mình đang đợi cái này về). Sau đấy phải update passport lên rồi tính tiếp. CÒn đc hay k thì chịu. Khuyên bạn là nếu rút đc hết tiền ra, thì nên lập cái khác. Mình cố đấm ăn xôi vì còn tiền thôi, chứ chắc phải lập cái khác để lv
Vậy ah. tại mình vẫn dùng để despoit vào site merchant được nên vẫn dùng.
Bạn có thể cho mình xen bản công chứng đầy đủ xác thực (cái gì) cho webmoney đk ko :)
Thanks

Mẫu đơn của nó trên web đó, quyền phục hồi wmid, k phải công chứng mà là xác thực chữ kí. Bác cần thì để lại mail nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week