Help Hướng dẫn reg Phone us (Coingeneration)

changheta

Senior
Reactions
111
MR
0.726
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
* Hướng dẫn reg Phone us*
Điều Kiện:
1. 1 SĐT của Việt Nam ( 1 số thì ver đc 3 acc coin ) 2 số 6 acc ....
2.Biết cách FAKE ip qua MỸ ( nhất thiết phải là Mỹ nhé )
3. Vào trang chủ của thằng Coin đăng ký ( nhớ là đăng ký trên IP của Mỹ nhé )
4.Vao trang pinger.com/tfw/
đăng ký 1 acc . đăng ký xong vào mail xác nhận nhé
5.Điền y như trong hình này nhé mấy bạn

6. nó sẽ hiện 1 list số ĐT . chọn 1 số bất kỳ -> OK ( vào options trong pinger để copy SĐt của mình nhé )
Bước 7: Vào profile Coin để lấy code active. Nhập SĐT trên Pinger vào nhé ( nhớ bỏ dấu " ( ) " đi nhé
Bước 8: Vào trang pinger.com để xác nhậnnó sẽ gữi về cho mình 1 mã xác nhận gồm 5 chữ số : các bạn copy 5 số đó reply lại cho nó ( LƯU Ý khi reply phải xoá dòng chữ -Sent from Textfree Web ) đi nhé
Bước 9: pinger yêu cầu xác thực nội dung bạn vừa gữi. Bạn dùng sdt của mình để xác thực nhé ( +84 123456789 ). Nó gọi đến và bạn chỉ cần bấm 1 là đc ( 1 là xác nhận ) 1 SDT đc 3 lần nhé ( 3 lần trên 3 acc pinger )
Bước 10 : các bạn gữi lại mã xác nhận cho COIN 1 lẫn nữa ( nhớ phải xoá dòng chữ -Sent from Textfree Web) OK vậy là xong.
(Hàng ST - Ai làm được thì thanks phát nhé) :binhsua11:

không ver chuyển $ được không vậy
chuyển bình thường ( đăng ký xong log vào downgrade về starter để không mất phí chuyển)
, coin đăng ký chung pz cũng được còn bị ban hay không thì hok biết :))

:m122: thông báo cổng verphone coin đang bảo trì: verify phone number unvailable at this time
sau đợt này có thể ver khó vãi loằn ra đó các thím :m131:

Vãi kả loằn rồi. Ai có tiền vào rút ngay còn kịp. Dự là sẽ banned acc hàng loạt :binhsua07:

Vãi kả loằn rồi. Ai có tiền vào rút ngay còn kịp. Dự là sẽ banned acc hàng loạt :binhsua07:

:m071: bác phán chuẩn như lê duẩn ....em bị banned hết 50 acc cmnr :m040:

Còn ít blance... Thead hết hạn đã từ rất lâu rồi nhưng vẫn Triệu Quyết Phục rút về PM
Xác định mất luôn . PZ rẻ quá ăn cũng thấy ấm ức :binhsua115:

Tớ xin lỗi mod và các bạn làm ăn chân chính trước nhưng tớ muốn nói thẳng vào mặt mấy thằng cờ hó như thằng thớt này là đcm chúng mày đéo ăn đc đạp đổ đúng ko. Ngu học vl ra. Có chỗ làm ăn mà chúng mày cũng lao vào phá được. Tao đếch sợ. Cầu mong cho pinger khóa mẹ vào, rồi tớ muốn nhắn nhủ các bạn đang kiếm $ bằng coin là chúng mình còn nhiều cách reg nick pinger mà khóa vào bán acc coin 5$ đừng bán 1$ nữa. Mở đường cho chúng nó ăn chúng nó ăn cứt đá bô. Từ h đếu tin thằng nào hết đéo share gì hết. Đứa nào làm đứa đấy ăn.

Mở đường cho chúng nó ăn chúng nó ăn cứt đá bô. Từ h đếu tin thằng nào hết đéo share gì hết. Đứa nào làm đứa đấy ăn.
Mở đường cho chúng nó ăn chúng nó ăn cứt đá bô. Từ h đếu tin thằng nào hết đéo share gì hết. Đứa nào làm đứa đấy ăn.
:binhsua119:Quá kết đoạn này

Tớ xin lỗi mod và các bạn làm ăn chân chính trước nhưng tớ muốn nói thẳng vào mặt mấy thằng cờ hó như thằng thớt này là đcm chúng mày đéo ăn đc đạp đổ đúng ko. Ngu học vl ra. Có chỗ làm ăn mà chúng mày cũng lao vào phá được. Tao đếch sợ. Cầu mong cho pinger khóa mẹ vào, rồi tớ muốn nhắn nhủ các bạn đang kiếm $ bằng coin là chúng mình còn nhiều cách reg nick pinger mà khóa vào bán acc coin 5$ đừng bán 1$ nữa. Mở đường cho chúng nó ăn chúng nó ăn cứt đá bô. Từ h đếu tin thằng nào hết đéo share gì hết. Đứa nào làm đứa đấy ăn.
chỉ sợ coin sập trước khi đoạn sau xảy ra :m068:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week