Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Cho mình hỏi cái này với, mình đã lên classic, mình tạo 3 ví Z để nhận tiền từ cùng 1 site (multi acc ấy) . vậy giờ mình chuyển hết tiền từ 2 ví sang 1 ví có đc ko vậy, hay là ăn quả limit nữa thì chết mợ.

Cái WMZ này sao mà ăn mít thế các bác , em xài bt chưa thấy gì , tưởng mỗi pp có mít mà cái này cũng có à

Cho mình hỏi cái này với, mình đã lên classic, mình tạo 3 ví Z để nhận tiền từ cùng 1 site (multi acc ấy) . vậy giờ mình chuyển hết tiền từ 2 ví sang 1 ví có đc ko vậy, hay là ăn quả limit nữa thì chết mợ.
Vô sờ tư nhé bạn..........

Xem lại đường truyền và máy của bạn. Nó lag quá ko tự chuyển đc thì phải ^^
vào được r ..lập đc cái wmz..còn wmr lập nó bắt làm cái gì ấy ..giúp mình với :((

vào được r ..lập đc cái wmz..còn wmr lập nó bắt làm cái gì ấy ..giúp mình với :((
Giúp gì chứ? Bạn update đầy đủ thông tin vào, sau đó save lại, chờ 5-10' là của bạn lên formal, thế là tạo đc thêm ví WMR :D

Giúp gì chứ? Bạn update đầy đủ thông tin vào, sau đó save lại, chờ 5-10' là của bạn lên formal, thế là tạo đc thêm ví WMR :D
nhưng vào điền thông tin toàn tiếng nga, không dịch được, dịch là dis ra...vào web anh thì nó ko cho vào..@@ bạn up cho mình cái hình nó yêu cầu thông tin gì = tiếng việt được k mình nhìn r điền

nhưng vào điền thông tin toàn tiếng nga, không dịch được, dịch là dis ra...vào web anh thì nó ko cho vào..@@ bạn up cho mình cái hình nó yêu cầu thông tin gì = tiếng việt được k mình nhìn r điền

Đọc lại post #1 dòng in đỏ.

cái limit 200$ ngày của mini là 200$ gửi đi thôi hay nhận ???

cho mình hỏi cái mấy dòng passport mình ko có thì điền sao ?
Có passport thì điền, ko thì điền CMND ^^

Ko rõ ko biết. Có thể ko đc. Bởi vì từ trước tới giờ, cứ reg nick WM xong là sđt + email của cái WMID đó tự động được đăng ký Enum đi kèm cái WMID đó luôn. Mình đoán là ko add đc đâu ^^.
game thím chơi là gì thế nhỉ;)

Cho mình hỏi, mình đã làm thành công như video của bạn. Nhưng khi login vào z bằng website thì vẫn thấy nó đề là keeper standard và mình vào properties xem thì thấy :
Limits on funds transfer
Daily:600.00
Weekly:1,500.00
Monthly:3,000.00

Vậy sao bạn nói nhận vài k 1 lần vẫn được vậy :D

Cho mình hỏi, mình đã làm thành công như video của bạn. Nhưng khi login vào z bằng website thì vẫn thấy nó đề là keeper standard và mình vào properties xem thì thấy :
Limits on funds transfer
Daily:600.00
Weekly:1,500.00
Monthly:3,000.00

Vậy sao bạn nói nhận vài k 1 lần vẫn được vậy :D

Sao hay thế bác, e làm đúng như bác mà cái limits nó vẫn thế à. Đã login vào cả cái keeper trên win nữa rồi. Mà cái biều tưởng phía trên bên trái màn hình khi login vào website thì vẫn là Keep Standard bác ạ :(
Bạn ko biết làm thì nhờ mấy pro chỉ cho, rao nhờ giúp trả 5z thì nhiều pro (mod, có BH) uy tín nhận lắm ^^.
Mình bận nên ko team view giúp ai đc :)

Last edited:
Mình đã làm y xì đúc như trong video bác hướng dân rồi ạ!!
Chỉ cần bạn login đc vào trong Classic ở PC thành công, nhìn ở góc dưới cùng bên trái cái classic nó đề là: online ... Thì bạn cứ yên tâm nhận thoải mái, ko cần quan tâm trên mini keeper nó ghi gì.

Demo:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,473
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back