Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Nó chỉ gửi 1 code trước để xác minh gì đó sau đó ko gửi nữa, khó hiểu quá, code đó để xác mình gì đó trước chứ. Mình chờ hoài ko thấy code nữa, đành log = pass đó thì vào đc, nhưng sau đó 1 lúc bị out ra. haiz, ko hiểu vì sao luôn.

Mình nghĩ bạn cứ forgot pass đi làm theo tuần tự rồi check inbox WM mini á.

Mình nghĩ bạn cứ forgot pass đi làm theo tuần tự rồi check inbox WM mini á.
Nó gửi keyfile vào email còn pass nó gửi vào điện thoại. Giờ mình làm xong rồi, và log vào thì bị báo 2 cái như sau: Incorrect identifier or password!,
cái 2:
If you have initialized the software, possible reasons are listed below:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);
• Invalid keys file, for example :
- keys file belonging to another wmid;
- version of the keys file is not updated to the most recent one.

Close cái thông báo thì tắt luôn, mà password và password của keyfile, chả hiểu

Nó gửi keyfile vào email còn pass nó gửi vào điện thoại. Giờ mình làm xong rồi, và log vào thì bị báo 2 cái như sau: Incorrect identifier or password!,
cái 2:

• You made a mistake when entering a password (log-in password, not to be mixed with access code for keys file);

Chắc nó vẫn nhận key cũ, bạn thử xóa Key cũ ở PC đi và chọn key mới.
Demo link, nó nằm trong này: C:\Users\DoctorXuan\AppData\Roaming\WebMoney\
Hoặc đọc cách change key file ở đây: https://wiki.wmtransfer.com/projects/webmoney/wiki/Changing_WM_Keeper_WinPro_secret_key

nó cho down keyfile về mà chẳng thấy cái pass chỗ nào cả @@ ,tính sao h :lol

forgot passs như mấy bạn kia.

cái 2:

Trong phần recovery mà bạn nhập pass nó gửi vào điện thoại cả 2 pass lun nhé ( pass login và keyfile). Nếu bạn nhập như vậy mà vẫn báo lỗi thì chắc nên support bạn à. Bây giờ mình đăng nhập WM mini thì bằng pass cũ như mọi khi còn đăng nhập vào classic thì mình dùng pass nó gửi vào đt đó!

Đây là tin nhắn pass nó gửi cấu trúc như này:

Hello, Your code is ....... (mình là 9 chữ số)

Regards,
Webmoney
Transfer Team

Trong phần recovery mà bạn nhập pass nó gửi vào điện thoại cả 2 pass lun nhé ( pass login và keyfile). Nếu bạn nhập như vậy mà vẫn báo lỗi thì chắc nên support bạn à. Bây giờ mình đăng nhập WM mini thì bằng pass cũ như mọi khi còn đăng nhập vào classic thì mình dùng pass nó gửi vào đt đó!

Đây là tin nhắn pass nó gửi cấu trúc như này:

Hello, Your code is ....... (mình là 9 chữ số)

Regards,
Webmoney
Transfer Team
Cám ơn bạn, cuối cùng cũng có người hiểu đúng ý, thanks .giờ đăng nhập xong nó báo có người khác đăng nhap gì dó roi gửi cho mình cái code activation, là sao đây

Cám ơn bạn, cuối cùng cũng có người hiểu đúng ý, thanks .giờ đăng nhập xong nó báo có người khác đăng nhap gì dó roi gửi cho mình cái code activation, là sao đây

Bạn click vào đường link trong bảng thông báo đó! rồi sẽ nhận đc SMS để active vậy là xong. Cái active code này bạn sẽ làm lại khi mà bạn cài lại win hay sử dụng máy khác như chủ thớt đã nói đó :)

Tại mình update thành công và gặp các tình huống như bạn nên muốn đc chia sẻ thôi :)

Vấn đề đã up đc lên classic ròi thì thoải mái, bạn cứ nhận tiền thoải mái, vài k z /1 phát vô tư, có điều vẫn bị limit gửi tiền đi từ mini, muốn gửi $ ko bị giới hạn thì bạn login vào classic mà gửi nhé.

Sửa tên khó lắm bạn ơi, muốn năn nỉ ỉ ôi nó mãi nó mới sửa cho, phải tạo ticket và up CMND lên.
Nhưng mình bày cho cậu 1 cách là vào trong passport, add new WMID, bạn điền tên họ thật của mình vào cái WMID mới, rồi verified và up cái WMID mới đó lên personal là cả 2 cái WMID trong cùng passport đều lên per, và nó sẽ edit name cho bạn ở cái cũ. (chiêu này là Admin Webmoney bày cho đó, tested).
Tên mình trong wmz là Minh Nghia Nguyễn . Vậy có cần đổi tên cho đúng lại ko. Mình ko đổi tên có sao ko cậu .? Mình nhận tiền offer thôi

Tên mình trong wmz là Minh Nghia Nguyễn . Vậy có cần đổi tên cho đúng lại ko. Mình ko đổi tên có sao ko cậu .? Mình nhận tiền offer thôi

Nếu tên ngược kiểu paypal thì thoải mái. Còn cái tên đó ko đúng là tên bạn thì làm cái khác cho trùng tên phòng bất trắc có gì đâu.

Nếu tên ngược kiểu paypal thì thoải mái. Còn cái tên đó ko đúng là tên bạn thì làm cái khác cho trùng tên phòng bất trắc có gì đâu.
Tên mình Nguyễn Minh Nghĩa vậy xài thoải mái à :D.

Tên mình Nguyễn Minh Nghĩa vậy xài thoải mái à :D.

Chuẩn man, tên ngược thoải mái bạn à. Tụi nó cũng hiểu là tên VN ngược mà ^^

sao mình đến đoạn download keyfile về thì nó ra file: classickey.asp chứ ko ra file .kwm như cậu :( , login ko dc. Giờ có cách nào download lại keyfile ko các bác

Last edited:
có 1 vấn đề nan giải nhưng chắc cũng k cần thiết lập topic nên hỏi luôn ở đây, mong các bác giải đáp :D
Em chuyển từ WM standard lên WM WinPro, đến cái bước lập pass cho key file thì phải, sau nó toàn tiếng nga, e kéo xuống chuyên sang tiếng anh, trang nó refresh lại cái nó chuyển luôn sang trang tiếp theo, lúc ý mình chả để ý, sau nó cho dơwnload luôn key file, lần đâu đăng nhập phần mềm WinPro trên máy tính, bấm vào recovery để điền WMID, pass, key file và pass key file, cuối cùng là k có pass key file, vì có điền đâu mà có :( e để trống nó cũng báo lỗi, giờ phải làm thế nào ạ ? khắm quá :)) :confused:

Ngay đầu bài viết đã bảo là dùng trình duyệt của google để auto dịch, ai bảo chuyển qua lại Eng và tiếng Nga thủ công nên nó bị thế ^^.
Forgot password ở classic để làm lại keyfile thôi.

cái 2:

cũng đã đăng kí 1 acc tk webmoney mới và các bước ngon lành , nhưng đến lúc log vào cũng bị báo như b. này , keyfile thì ko thấy nó gửi vào mail , pass cũng chẳng thấy luôn @@

cũng đã đăng kí 1 acc tk webmoney mới và các bước ngon lành , nhưng đến lúc log vào cũng bị báo như b. này , keyfile thì ko thấy nó gửi vào mail , pass cũng chẳng thấy luôn @@
pass nó gửi 1 lần lúc mình reset, chứ ko gửi cùng 1 lần với key file, nó gưỉ trước đó vài bước, lấy cái mã 9 số đó làm pass.

cũng vừa thử cái mã 9 số làm pass thì đăng nhập vào đc nhưng 1 tẹo cũng hiện 2 cái bảng kia , nhấn close xong cũng bay :(:(:(

Last edited:
cũng vừa thử cái mã 9 số làm pass thì đăng nhập vào đc nhưng 1 tẹo cũng hiện 2 cái bảng kia , nhấn close xong cũng bay :(:(:(
cậu ấn vào recovery đã, sau đó nó hiện ra 4 dòng, dòng 1 điền WMID, dòng 2 và 4 là pass số điện thoại, ko phải là pass trên mini web, còn dòng 3 thì chọn đường dẫn đến file key, good luck nhé, chắc là ổn thôi, mình bị vậy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom