Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Có vẻ như nó đã thay đổi chính sách, phải xác thực bằng cmnd hoặc bằng lái xe gì đó, mình cũng nhận được thông báo giống bạn, đã gửi cmnd lên cho nó và đang chờ đây.
-------------
Mình vừa được nó mail lại là ảnh cmnd mờ quá ko nhìn thấy số, nhọ. Vừa gửi lại bằng lái xe cho nó xem.

Mình up lên pro thành công rồi :D cơ mà thắc mắc là mình phải giữ key file vĩnh viễn à cậu, lỡ làm mất key file thì ko vô đc wmz pro á :confused:

Mình up lên pro thành công rồi :D cơ mà thắc mắc là mình phải giữ key file vĩnh viễn à cậu, lỡ làm mất key file thì ko vô đc wmz pro á :confused:
Bạn lưu vào email hay USB, hoặc WM có tính nằng lưu key online trên Enum.
Nếu mất KEY bạn có thể tạo key khác với điều kiện bạn nhớ: câu hỏi bí mật và còn đủ email và SDT.

Mua thuốc diệt kiến xịt vào cho nó nổi lên đi bạn :v
haiz, hình như do địa chỉ không đúng thì phải, nó bắt xác minh lại địa chỉ( hình như địa chỉ khai báo và địa chỉ ở chứng minh nhân dân không trùng)
bác giải thích em cái

haiz, hình như do địa chỉ không đúng thì phải, nó bắt xác minh lại địa chỉ( hình như địa chỉ khai báo và địa chỉ ở chứng minh nhân dân không trùng)
bác giải thích em cái
Không trùng địa chỉ trên CMND cũng không sao nhé bạn. Chỉ cần đúng tên + tuổi là đc.
Bạn cần SCAN CMND upload lên cho nó, scan màu 2 mặt nhé. Móc đt ra chụp thì nguy cơ bị từ chối rất cao.
Sau khi lên đc formal passport rồi thì bạn kích hoạt winpro từ mini -> enable winpro ->

Không trùng địa chỉ trên CMND cũng không sao nhé bạn. Chỉ cần đúng tên + tuổi là đc.
Bạn cần SCAN CMND upload lên cho nó, scan màu 2 mặt nhé. Móc đt ra chụp thì nguy cơ bị từ chối rất cao.
Sau khi lên đc formal passport rồi thì bạn kích hoạt winpro từ mini -> enable winpro ->
em đã làm xong bước đó rồi bác ạ, login thì đã thấy là formal passport rồi, em cũng đã enable được winpro rồi nhưng chưa đăng nhập được winpro

nó báo địa chỉ không đúng

em đã làm xong bước đó rồi bác ạ, login thì đã thấy là formal passport rồi, em cũng đã enable được winpro rồi nhưng chưa đăng nhập được winpro
Thế là bạn chưa biết cách tạo KEY và kích hoạt thôi. Bạn enable rồi thì vào phần winpro tạo key đi, có key rồi thì active nó vào winpro trên PC là xong.

Thế là bạn chưa biết cách tạo KEY và kích hoạt thôi. Bạn enable rồi thì vào phần winpro tạo key đi, có key rồi thì active nó vào winpro trên PC là xong.
cái file key cũng tải về rồi, phần mềm đã cài rồi, đến bước nhập filekey và mật khẩu file key thì nó báo lỗi bác ạ
không biết em có làm sai bước nào nữa không

nó báo lỗi khi nhập filekey + mật khẩu và nhấn ok đây
em nhớ là mật khẩu đúng sao nó lại báo sai nhỉ

View attachment 62135 nó báo lỗi khi nhập filekey + mật khẩu và nhấn ok đây
em nhớ là mật khẩu đúng sao nó lại báo sai nhỉ
Bạn tạo lại key đi, recover đó, tạo keyfile có pass giống pass mini cho nó nhanh. Như thế ko nhầm lẫn nữa :D

thanks bác nhé, tối về tạo lại xem sao, à mà recover là vào chỗ mục chữ màu xanh xanh lúc đăng nhập wmz có phải không bác?

chủ thớt cho mình hòi webmoney up lên classic có tạo được nhiều ví WMR ko, bưa nghe ông nào noi Webmoney bây giờ muốn thêm ví phải up ảnh cmnd :confused::confused::confused:

@DoctorXuan cho mình hỏi tí. khi mình update ví webmoney. tải cái file key về mà khi tải về nó lại để ở định dạng notepad. nên add vào phần mềm webmoney ko được. bạn có cách nào khắc phục được không : khi nào tải về nó cũng như cái trong ảnh vậy

add ơi mình làm tới bước điền ngày hết hạn cmnd nó bắt cập nhật cmnd ... trong clip ko thấy bước đó vậy??

Chỗ Winpro trong web em tháy nó Enable rồi mà sao vào trong ví WMZ xem limit thấy available vẫn là 600, weekly 1k5 với monthly là 3k vậy bác? Đã làm theo hết hướng dẫn

các bác xem cho em chỗ này với,sao nó k nổi hình con ong như trong hình mà nó bị mờ nhỉ

Attachments

150.6 KB · Views: 124

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,315
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week