Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

Passkeyfile và Pass mini ko cần giống nhau nhé bạn :D

Bác thớt cho mình hỏi là một classic đó tạo được tối đa bao nhiêu ví Z
Mình mới tạo 5 ví thôi, ko dùng nhiều nên chả thử ko biết đc bao nhiêu ví nữa :( ...

xuân tóc đỏ chơi đến 5 ví luôn à! :eek::eek::eek: ... có 1 ví mà đã thấy đủ lắm rồi :oops::oops::oops: chả rõ, xài nhiều ví để làm gì??? (tự nghỉ: có lẽ kiếm được nhiều tiền lắm đây ;););))

Mình mới tạo 5 ví thôi, ko dùng nhiều nên chả thử ko biết đc bao nhiêu ví nữa :( ...
Mình vừa hỏi thằng support wmn nếu mình tạo từ 50-100ví có được không, nó kêu là không sao cả. Không biết có thật không :D

xuân tóc đỏ chơi đến 5 ví luôn à! :eek::eek::eek: ... có 1 ví mà đã thấy đủ lắm rồi :oops::oops::oops: chả rõ, xài nhiều ví để làm gì??? (tự nghỉ: có lẽ kiếm được nhiều tiền lắm đây ;););))
Mấy tên kia clone account để kiếm tiền nên cần nhiều ví để nhận Z từ NET đó.

đổi họ chỉ có thể contact với support (tạo ticket) thử xem ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Chỉ đc sửa 1 lần duy nhất là từ: alias -> formal. Sửa xong lên Formal rồi thì nghỉ.
P/s: vẫn có thể sửa đc nếu up lên personal passport (tất nhiên mất thêm phí năn nỉ nữa) :rolleyes:

đã nâng cấp lên dc classic thanks bài viết bổ ích rõ ràng dễ hiểu

Sao đến đoạn này là báo lỗi như này vậy thớt

Tks, vậy là mình pải online vào pm win pro 24/24 à ? và khi chuyển tiền thì vào pmem chuyển hay chuyển ở web b? mới vào chưa biết gì :(

Tks, vậy là mình pải online vào pm win pro 24/24 à ? và khi chuyển tiền thì vào pmem chuyển hay chuyển ở web b? mới vào chưa biết gì :(

không cần on 24 khi cân thì on còn việc chuyển $ thì bất kỳ (web, soft, phone) chỉ cần tiện là chơi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

không cần on 24 khi cân thì on còn việc chuyển $ thì bất kỳ (web, soft, phone) chỉ cần tiện là chơi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
vậy có nghĩa là giờ không cần phải login vào winpro và khi lên web để chuyển tiền thì tính năng các kiểu là classic rồi hả, không bị limit gì nữa đúng ko ^^

vậy có nghĩa là giờ không cần phải login vào winpro và khi lên web để chuyển tiền thì tính năng các kiểu là classic rồi hả, không bị limit gì nữa đúng ko ^^

login vào khi cần, tức có đứa sen tiền thì ta vào xem chẳn hạn, vân ... vân ... hay sở thích (tật cá nhận) cứ lên máy là login dù không cần củng không sao cả ... HÃY THOẢI MÁI ĐÊ :D:D:D (tương tự, khi cần xem: phim, ca nhạc, tin ... thì mới mở tivi, ngược lại tắt đi (tuy không ai cấm mở 24/24 nhưng chưa thấy ai làm vậy tại nhà bao giờ cả)

bên wmz không có khái niệm limit acc như pp mà limit giới hạn chứa $ (cần phân biệt), tương tự, acc cấp thấp như thùng chưa 5lít, lên cao hơn chứa nhiều hơn(như thùng 10L chứa ít hơn thùng 20L). Ngoài ra, bất kỳ acc ở cấp độ nào mà nhận $ "bất chính" (hoặc bị kiện tụng, khiếu nại) đều có khả năng bị block, tuy nhiên acc cấp cao có có lợi thế hơn về giải trình (vấn đề này, vẫn đang mơ màn nên chỉ nói thế khi nào hiểu sâu thêm rồi tính sao) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thằng này nhiều khi bực,cay hơn ăn hành nhưng bù lại an toàn ,bảo mật quá tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,866
Latest member
cosmovn58

Most viewed of week

Most viewed of week

Back