Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Add account vào group

Mọi người ơi cho mình hỏi cái này.
Mình có mấy account pix đang ở trong group 1 nhưng mình muốn chuyển nó sang group 2 nên dismiss mấy acc đó ra khỏi group 1.
Đến lúc mình nhập invitation vào acc đó đề add vào group 2 thì ấn Join the group không được :binhsua75:Ai biết cách xử lý chỉ mình với :binhsua04:

Mình có mấy account pix đang ở trong group 1 nhưng mình muốn chuyển nó sang group 2 nên dismiss mấy acc đó ra khỏi group 1.
Đến lúc mình nhập invitation vào acc đó đề add vào group 2 thì ấn Join the group không được Ai biết cách xử lý chỉ mình với

èo...dismiss là bị ban nick đó luôn rồi đấy bạn ạ...

sao lại bị ban luôn ???????

cái này là do pix quy định mà bạn, bạn xem dòng chữ đỏ khi log vào acc chủ mà pix cảnh báo đó.:)

Đến lúc mình nhập invitation vào acc đó đề add vào group 2 thì ấn Join the group không được :binhsua75:Ai biết cách xử lý chỉ mình với :binhsua04:
trước 2012 làm điều đó được nhưng giờ là đi luôn acc đó :D

có bác nào có bản hướng dẫn làm việc của bác Nguyên ko ạ? nếu có cho e xin với. hôm bữa cài win e quên ko save. giờ chẳng biết qui luật đánh pix thế nào nữa. e là Nb ak. mong các bác giúp đỡ

Cho em hỏi, em có một số id cũ hơi lâu không có làm, giờ em sử dụng lại vẫn đăng nhập được bình thường nhưng sao chỗ join in group bị mờ đi nên em không cho vào group được. Vậy nó có phải bị baned không vậy các pro? hihi

Cho em hỏi, em có một số id cũ hơi lâu không có làm, giờ em sử dụng lại vẫn đăng nhập được bình thường nhưng sao chỗ join in group bị mờ đi nên em không cho vào group được. Vậy nó có phải bị baned không vậy các pro? hihi
oh, chính xác là bị banned rồi bạn ơi;)). Vừa rồi pix nó càn quét banned hết những id nào ko làm việc (earned = 0$):(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom