Hướng dẫn phá băng thông DCOM 3G Viettel gói MiMax

Ông thớt sài D-com 173Eu rất là dễ phá băng thông.còn loại MS-190F thì k phá đc :(.

Ông thớt sài D-com 173Eu rất là dễ phá băng thông.còn loại MS-190F thì k phá đc :(.
Mình dùng loại MF-190S nha bạn ;)
ae nào có cách hay nữa chia sẽ cho mọi người học hỏi :D

Mình dùng loại MF-190S nha bạn ;)
ae nào có cách hay nữa chia sẽ cho mọi người học hỏi :D
MS-190F sao cái giao diện D-Com nó là của 173 Eu.cậu sài soft của 173 Eu à?

mình ko có DCOM thì có phá được ko cậu?? Phá gói Mimax trên DT thôi :D làm theo trên mạng chả được j cả :(

mình ko có DCOM thì có phá được ko cậu?? Phá gói Mimax trên DT thôi :D làm theo trên mạng chả được j cả :(
nếu android cậu thử dùng *#*#4636#*#* rồi chuyển qua GSM lướt web xong chuyển qua WCDMA :D

Cái này áp dụng cho cái Dcom khác được không hả bác thớt?

Cái này áp dụng cho cái Dcom khác được không hả bác thớt?
các này áp dụng được nhiều Dcom nhưng mỗi lỗi chình lại xíu cho phù hợp :D bác tự mò nha' :v

mình cũng xài dcom hơn 1 năm rồi toàn xài gói 50k phá băng thông tẹt ga ko hề bị bóp

- - - Updated - - -

android chỉ cần vài bấm là phá dc

có bác nào ở Đà Nẵng phá được ko nhỉ??????? chỉ mình dùng USB 3G nào vs!!!!!!!!!!!

PS: mà Viettel gói Mimax IP khi lướt web cứ nhảy liên tù tì thì làm sao log vô forum dc!!!!!!!@@

Mình dùng ezcom, có phá được ko c???

goi 120k la duong truyen rieng cho sim dcom 3g nen se nhanh hon...cho~ minh pha bang thong mimax MF190s bang cach thu cong...ko bao gio dut' ket noi ( xem phim 10h full) :binhsua01:

cách này cổ quá rồi, sao ko chơi proxy qua mms , sài tẹt chẳng bóp jif cả

cách này cổ quá rồi, sao ko chơi proxy qua mms , sài tẹt chẳng bóp jif cả
bạn hướng dẫn cho mọi người được không :D

MF-190S của mình sao k phá được :((.

Chẳng bao giờ dùng cách này Cách thủ công biến hóa 1 chút là đc, Hơn 2 năm nay có phải toot j đâu..
Ỏ Hà nội luôn này

Chẳng bao giờ dùng cách này Cách thủ công biến hóa 1 chút là đc, Hơn 2 năm nay có phải toot j đâu..
Ỏ Hà nội luôn này

bác làm cách nào vậy, đó giờ e xài trên đt, chuyển 2g-3g là ok, tự nhiên giờ bị fix 2 ngày nay, làm đủ cách rồi mà ko đc, v-mms m-wap1..., không cái nào làm đc lun

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom