[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

có ver cách 1 được nữa đâu?? ai có thông tin cho em xin với ??

hiện tại làm sao để very bằng cách 2 vậy, hoặc very bằng cách 1 có được không mọi người chỉ giáo giúp

sau khi hoan tất xác nhận thẻ visa. mình muốn nạp tiền vào tài khoản nhưng không thấy mục nạp tiền từ thẻ visa, ai chỉ giáo giùm

cho mình hỏi là khi thanh toán bằng payza thì thường tính phí bao nhiêu tiền và nó cũng sẽ rút tiền trực tiếp từ tài khoản của mình giống như paypal chứ.
Thanks bạn

hình như không. chuyển sang PM đi cậu

hình như không. chuyển sang PM đi cậu
thấy mọi người thường hay nạp bằng payza và rút bằng paypal, nếu làm như thế này thì có lợi gì nhỉ, à mà cho mình hỏi thêm là khi thanh toán bằng payza thì nó cũng trừ tiền trực tiếp từ tài khoản Prepaid Visa của mình à.
Thanks

cho mình hỏi là hiện tại mình đang dùng paypal để nạp tiền vào probux hiện tại mức phí đang bị tính là 6%, mình nghe thấy nói là nạp payza thì miễn phí, nên đang định dùng payza để nạp probux, nhưng thấy anh em trên mạng bảo nếu muốn nạp tiền bằng payza và rút về paypal thì phải dùng 2 tài khoản paypal và payza nạp số 2 số tiền bằng nhau vào thì mới rút được về 2 tài khoản đó đúng không bạn.
Thanks

ở nhà thuê thì lấy đâu ra bill điện nước, fake nó thì không được vì nghe nói check kĩ lắm.

Images

Attachments

84.1 KB · Views: 891
    161.9 KB · Views: 888
    184.6 KB · Views: 867
    295.1 KB · Views: 868
    354 KB · Views: 880
    567 KB · Views: 860
    37.9 KB · Views: 848
    211.5 KB · Views: 789
    133.3 KB · Views: 869
    212.6 KB · Views: 869
cho mình hỏi.rút tiền từ payza về bank.nó đòi xác minh địa chỉ.mà mình đi ở trọ không có giấy tờ gì để xác minh.ai biết làm thế nào không :3

Cho mình hỏi. mình dùng thẻ ACB bây giờ mình rút tiền từ payza về tài khoản thẻ visa ACB thì mất phí bao nhiểu vậy bạn? Cách tính phí thế nào vậy?( bao nhiêu %)

Cho mình hỏi. mình dùng thẻ ACB bây giờ mình rút tiền từ payza về tài khoản thẻ visa ACB thì mất phí bao nhiểu vậy bạn? Cách tính phí thế nào vậy?( bao nhiêu %)
phí PZ 25$ . ko biết ngân hàng bao nhiêu nữa :eek:

Cho mình hỏi là sao bữa nay ver PZ ko cho ver bằng Visa nữa nhỉ. Khi click vào ver nó chỉ cho ver bằng National ID vs proof điện nước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom