[HƯỚNG DẪN] PAYZA - ĐĂNG KÝ - XÁC MINH(verify) - RÚT TIỀN

Chủ thớt ơi . Ở hướng dẫn của cậu hình ảnh minh họa bị lỗi hết rồi . Cậu Fix lại đi .

chắc tại topic nặng quá, hình load hơi lâu, hoặc mạng chậm. chứ hình vẫn bình thường mà nhỉ :D

Trước lập acc đặt first name là tên mình last name là họ và tên đệm thì phải bỏ acc đó lập acc mới đúng ko nhỷ :D

dĩ nhiên rồi, Nếu tính tới chuyện verify luôn acc thì thay acc mới, trước khi tạo closed acc cũ đi cho an toàn về sau nhé.

Payzaza mình add thêm mail rồi remove cái mail lúc Verify đi có được không bác:)

Tốt nhất ko nên remove email chính, mà nên add email phụ và set email đó làm primary email luôn. Vì thay đổi các thông tin quan trọng trong tài khoản luôn là mức độ nghiêm trọng

Bank name is invalid

mình add bank acb vào thì nó baó vậy.mặc dù copy nguyên của bạn :-s

p:s:cái này có bảo mật như webmoney không bạn,mỗi lần chuyển tiền phải verify đt

Bank name is invalid

mình add bank acb vào thì nó baó vậy.mặc dù copy nguyên của bạn :-s

p:s:cái này có bảo mật như webmoney không bạn,mỗi lần chuyển tiền phải verify đt

Cho mình hỏi cậu add bank nào vậy, nếu bank có ký tự dài quá sẽ báo lỗi

cho mình hỏi là có thể xóa email phụ trong payza không,mình muốn xóa để thay bằng email phụ khác,tài khoản payza của mình là starter đã được veri

được mà, personal chỉ add dc 1 email phụ thêm, phải remove rồi add email khác
a ơi cho em hỏi, em đã add card Teckcombank Visa vào rồi, nhưng tới bước Validate card thì nó chỉ hiện ra cái khung có tính số giây rồi khoảng vài giây sau là biến mất, em típ tục nhấn Validate card thì nó lại nói là You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
em cũng đã remove card và add lại rồi nhưng vẫn vậy, a xem giúp trường hợp này giúp em với

a ơi cho em hỏi, em đã add card Teckcombank Visa vào rồi, nhưng tới bước Validate card thì nó chỉ hiện ra cái khung có tính số giây rồi khoảng vài giây sau là biến mất, em típ tục nhấn Validate card thì nó lại nói là You cannot validate your credit card at this time. Please contact Customer Support for more information.
em cũng đã remove card và add lại rồi nhưng vẫn vậy, a xem giúp trường hợp này giúp em với

bạn xem lại thứ nhất thẻ bạn còn tiền không, thứ hai xem lại card đã được active chưa, hoặc nếu bạn có đăng ký 3D Seucre thì phải nhập pass vào.

bạn xem lại thứ nhất thẻ bạn còn tiền không, thứ hai xem lại card đã được active chưa, hoặc nếu bạn có đăng ký 3D Seucre thì phải nhập pass vào.
em mới đổi pass và kiểm tra thẻ vẫn còn 70k, chắc có lẽ mới đổi pass nên chưa active quá
------
cho em hỏi thêm là khi nhận thẻ teckcombank rồi và đổi pass thì khoảng bao lâu mới đc active vậy a

em mới đổi pass và kiểm tra thẻ vẫn còn 70k, chắc có lẽ mới đổi pass nên chưa active quá
------
cho em hỏi thêm là khi nhận thẻ teckcombank rồi và đổi pass thì khoảng bao lâu mới đc active vậy a

Thẻ visa bạn mới làm à, thế thì chờ 1 - 2 ngày đã bạn.

mình gặp nạn mong các bạn giúp ...........
mình bị hack mail nên tự dưng giờ PZ mình không có pin không có mail + câu hỏi chỉ log in được thì làm thế nào để lấy lại được pin và câu hỏi thế

Help me!

cứu bồ với bạn, ko bít nhập sao mà bảng hiện ra 150s đang đếm lùi rồi mất luôn, mình dùng trình duyệt chrom thấy cái bảng 150s trắng xóa, vẫn đếm lùi bình thường nhưng trắng xóa, chưa kịp điền cái gì ở bảng 150s, hoảng quá không biết nhấn gì mà nó nhảy qua cái này lun có sao ko bạn.

cứu bồ với bạn, ko bít nhập sao mà bảng hiện ra 150s đang đếm lùi rồi mất luôn, mình dùng trình duyệt chrom thấy cái bảng 150s trắng xóa, vẫn đếm lùi bình thường nhưng trắng xóa, chưa kịp điền cái gì ở bảng 150s, hoảng quá không biết nhấn gì mà nó nhảy qua cái này lun có sao ko bạn.

Mình ko hiểu tình trạng của cậu, cậu thử nói rõ hơn là đang làm tới đâu, còn ko thì
1/ call lên bank của cậu hỏi số USD payza đã lấy từ thẻ
2/ clear cache, Remove cái thẻ đó ra, làm lại từ đầu.

mình gặp nạn mong các bạn giúp ...........
mình bị hack mail nên tự dưng giờ PZ mình không có pin không có mail + câu hỏi chỉ log in được thì làm thế nào để lấy lại được pin và câu hỏi thế

ko có pin,ko có mail, ko nhớ câu trả lời bí mật

vậy cậu pm mình xem thử info acc :) yahoo "more info"

Mình ko hiểu tình trạng của cậu, cậu thử nói rõ hơn là đang làm tới đâu, còn ko thì
1/ call lên bank của cậu hỏi số USD payza đã lấy từ thẻ
2/ clear cache, Remove cái thẻ đó ra, làm lại từ đầu.

Bước này chưa kịp điền gì vào

thì nó nhảy qua cái này

đã gọi lên ngân hàng hỏi số đô rồi nhập vào thì tkhoản
Verified thành công, ý mình hỏi cái bước trên mình chưa nhập gì thì có sao ko đó? thx

mình verify acc bằng Visa thành công ( Visa VCB)
sau đó vào phần add bank thì thấy nó cũng đã auto add cái thẻ visa vào phần này rùi ---> vậy có thể With về thẻ Visa VCB ko?
Hay mình phải add thêm cái bank của VCB vào?
Khi add ko thấy phần điền SwithCode --> mà là chữ SWITH BID --> cài này phải là Swithcode ko bác ????
thanks bác

sau đó vào phần add bank thì thấy nó cũng đã auto add cái thẻ visa vào phần này rùi ---> vậy có thể With về thẻ Visa VCB ko?
Khi add ko thấy phần điền SwithCode --> mà là chữ SWITH BID --> cài này phải là Swithcode ko bác ????
thanks bác

SWIFT BIC = SWIFT CODE = BFTVVNVX <-VIETCOMBANK

Bước này chưa kịp điền gì vào

thì nó nhảy qua cái này

đã gọi lên ngân hàng hỏi số đô rồi nhập vào thì tkhoản
Verified thành công, ý mình hỏi cái bước trên mình chưa nhập gì thì có sao ko đó? thx

bó tay, mình ko hiểu nó bị gì, nhưng nếu verify dc thì ổn rồi

thanks bác

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week