Tutorial Hướng dẫn newbie làm androi có thu phí

Status
Not open for further replies.
5$ với newbie mới vào,cũng là số tiền đắn đo để bỏ ra.
đúng là với pro thì 5$ chả là gì cả. vậy sao không show hướng đi của cách làm,còn lại để mem tự mày mò tiếp.

tớ thấy nhiều trường hợp bảo khoe proof xong đợi mem PM, bảo chỉ cho xong bắt mem gửi tiền để mua sock, sau đó lặn mất tăm. ( ông anh t bị 1 lần). nên ghi thế để cảnh báo thôi. chả việc gì mà phải ngại cả.
đo pro ai ai cũng chơi offer tapcash và youtobe hướng đi đó cậu mày mò đi xem dc không nhé.
PS : Nếu tự mày mò dc thi pro đã ko sell tut làm gì.

1 Xu cũng là tiền. Bạn đừng nói giọng trên tiền như thế. 5$ nó có cái giá của 5$. 150-200$ nó có giá của cái tut của nó. Nếu xứng đáng với số tiền bỏ ra thì ko ai tiếc. Nhưng bỏ 1 xu cho lừa đảo thì cũng ko nên.
A e càng mất cảnh giác càng dễ tạo điều kiện cho scam lừa đảo.

ít nhất cậu nhìn lại cái tk của chủ top va xem lại cái số tiền cậu bỏ ra đi rồi hãy nói nhé cậu.
Cậu cứ đợi trung gian 5$ đi rồi cả đời thử có ai HD cậu không nhé.
Dám chắc chắn với cậu chẳng có 1 pro nào mà đi HD cái tut có 5$ mà còn gửi tiền cho trung gian, thà họ làm thêm vài tiếng nữa họ lấy số tiền còn nhều gắp 2 - 3 lan số tiền 5$ đó.

đo pro ai ai cũng chơi offer tapcash và youtobe hướng đi đó cậu mày mò đi xem dc không nhé.
PS : Nếu tự mày mò dc thi pro đã ko sell tut làm gì.

ít nhất cậu nhìn lại cái tk của chủ top va xem lại cái số tiền cậu bỏ ra đi rồi hãy nói nhé cậu.
Cậu cứ đợi trung gian 5$ đi rồi cả đời thử có ai HD cậu không nhé.
Dám chắc chắn với cậu chẳng có 1 pro nào mà đi HD cái tut có 5$ mà còn gửi tiền cho trung gian, thà họ làm thêm vài tiếng nữa họ lấy số tiền còn nhều gắp 2 - 3 lan số tiền 5$ đó.
họ kiếm dc thì kệ họ. t mày mò làm gì.
vẫn làm off này đều đều ngày 50$ là đủ rồi...

tham làm chi. haha.
P/s: nếu pro thật, hướng dẫn tận tình thì chả có 5$ đâu. cái gì cũng có giá của nó.

tham làm chi. haha.
P/s: nếu pro thật, hướng dẫn tận tình thì chả có 5$ đâu. cái gì cũng có giá của nó.
Cậu làm dc 50$ thì chúc mừng cậu :)
Ý này là cậu nói chủ top pro dởm rồi :D :D :D :D

tham làm chi. haha.
vậy thì tăng gí tut lên 50$ , 5$ bèo thật so với những gì mình bỏ ra :p, mà giờ ko cần ai học nữa, mệt thật

Nói thật với cậu thà nhiều thì không nói chứ 5$ cậu không thấy pro ngta sell tut 150$ - 200$ tapcash cậu hỏi thử có ai cho cậu giữ qua trung gian hay không hay họ lay hết một lần cậu chấp nhận thì mua còn không chấp nhận thì thôi .

PS: 5$ chứ nói thật cậu 50$ mjk cũng chẳng HD làm gì mất time thà không HD thì thôi còn HD thì 150$ được thì mua không được thì thôi còn HD mà fee 5$ thà HD free còn có ơn hơn là lấy tiền công.

Cậu thử đi HD 1 đến 10 người đi rồi cậu sẽ biết member bum yahoo cậu như thế nào à. Đảm bảo cậu 1 ngày ăn không ngon ngủ không yên trừ khi cậu tắt yahoo.
Sell tut ko trung gian cái nay hop lí
vậy thì tăng gí tut lên 50$ , 5$ bèo thật so với những gì mình bỏ ra :p, mà giờ ko cần ai học nữa, mệt thật
Khỏi day cho khỏe ông à;)

bạn này scam cua mình 150k, mình pm học bạn áy bảo mua sock của bạn ấy 600k mới được học, minhg ko có tiền nên mua 7 ngày ai ngờ pay xong rep ko them tra lời, yahoo lúc nào cũng ẩn

bạn này scam cua mình 150k, mình pm học bạn áy bảo mua sock của bạn ấy 600k mới được học, minhg ko có tiền nên mua 7 ngày ai ngờ pay xong rep ko them tra lời, yahoo lúc nào cũng ẩn
Bạn vui lòng Post đầy đủ bằng chứng vào Box Report Scam nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week