Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Greenland + Germany bữa trước nó có đăng bài kêu người qua nước nó làm công nhân, check thì thấy job của nó lúc nào cũng dư cỡ 50-80, giá meal cũng rẻ nữa, sang tháng mình cũng đang định di chuyển.

Greenland + Germany bữa trước nó có đăng bài kêu người qua nước nó làm công nhân, check thì thấy job của nó lúc nào cũng dư cỡ 50-80, giá meal cũng rẻ nữa, sang tháng mình cũng đang định di chuyển.
Xuất ngoại lần đầu hả bác? Good luck nhé.

Bác bán Euro rồi à? Hay sao còn ít thế?

Bác bán Euro rồi à? Hay sao còn ít thế?

View attachment 160575
Có đâu, bữa chơi ngu vào bid thằng ất ơ nào trong Recruits Aution, ai ngờ tui bid xong thì k thằng nào bid nữa, thành ra mua thằng kia hơn 100 gold. Lỡ rồi nên gia hạn nuôi nó luôn :rolleyes:

Có đâu, bữa chơi ngu vào bid thằng ất ơ nào trong Recruits Aution, ai ngờ tui bid xong thì k thằng nào bid nữa, thành ra mua thằng kia hơn 100 gold. Lỡ rồi nên gia hạn nuôi nó luôn :rolleyes:
Trong trading người ta gọi là mua đúng đỉnh đấy. :D

Trong trading người ta gọi là mua đúng đỉnh đấy. :D
Nhìn trạng thái của thằng kia thì cũng khá giống mình, work chăm chỉ ra phết. Tính ra mình mà bị bán thì cũng đc 100 gold rồi, kk:D

Nhìn trạng thái của thằng kia thì cũng khá giống mình, work chăm chỉ ra phết. Tính ra mình mà bị bán thì cũng đc 100 gold rồi, kk:D
Ae ta tất thế, nhưng recruit mà bỏ ra 100gold thì hơi rủi ro. Ko bằng tích cóp rồi tính kế mở cty.

Ae ta tất thế, nhưng recruit mà bỏ ra 100gold thì hơi rủi ro. Ko bằng tích cóp rồi tính kế mở cty.
Bởi vậy tui mới nói là chơi ngu. Tui gia hạn 1 tháng hết 0.5E nhưng k biết có thu lại đc 10gold k nữa, nên là hết tháng phải bán lỗ lại thôi. Haiz đúng là mọi sai lầm đều phải trả giá bằng tiền mặt.

đang tính gom mở công ty, bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo nên mở cái nào có lợi, sữa, rượu, sắt thép, chăn nuôi,... hay mở thêm nhà máy điện, nước nhỉ

đang tính gom mở công ty, bác nào có kinh nghiệm chỉ giáo nên mở cái nào có lợi, sữa, rượu, sắt thép, chăn nuôi,... hay mở thêm nhà máy điện, nước nhỉ
Tùy vào nước bạn đang ở nữa, mở cty nào ra thì cũng cần nguyên liệu rẻ với nhân công đầy đủ. Còn điện nước thì k mở thêm đc đâu, mỗi người 1 cty free thôi.

Ủa hỏi ngu tý ae, có work dc trên điện thoại hem ?
Thoải mái nha bạn, work ở đâu cũng thế thôi. Có điều trang này nó k hỗ trợ chế độ trên di động, nên lúc truy cập cứ phải zoom lên zoom xuống.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom