Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

sao mấy bác trên làm 3 job 1 ngày mà mình nó cho làm có 2 job nhỉ , hay phải mua thêm cái ji ko

sao mấy bác trên làm 3 job 1 ngày mà mình nó cho làm có 2 job nhỉ , hay phải mua thêm cái ji ko
đủ 55% energy làm được job 3 bác

Đã bác nào làm đc tầm 30-35Euro/ tháng chưa để em lấy động lực với :popo_big_smile:
Trừ phi đầu tư tiền mở công ty không thì con số đó là không tưởng :rolleyes:

Giờ nên chọn nước khi mới tham gia vậy ae :popo_big_smile:
mình đang ở Bovia lương hơi thấp. thấy ở Venezuela lương cao đó. Mà không biết work bonus thế nào.
mấy ngày đầu bác cày chay cho lên điểm economic với skill point lên đã.
Nhận đc work bonus ( làm 2 job 3 ngày liên tiếp) thì bác vào Shelter ở cho tăng năng lượng

mình đang ở Bovia lương hơi thấp. thấy ở Venezuela lương cao đó. Mà không biết work bonus thế nào.
mấy ngày đầu bác cày chay cho lên điểm economic với skill point lên đã.
Nhận đc work bonus ( làm 2 job 3 ngày liên tiếp) thì bác vào Shelter ở cho tăng năng lượng
Cuối tháng hay sao mà bên venu workbonus có 0.22 gold :popo_beat_brick::popo_beat_brick:

làm 2 job 3 ngày liên tiếp thì được work bous đó bạn. bạn xem ở trang home sẽ thấy workbous là bao nhiêu. Bonus là ghi vậy còn thực nhận của bạn phụ thuộc vào trung bình Productivity của 3 ngày ấy.
Bonus có 0.22 là thấp rùi. Bên này là 472.50 BOL tương đương 5,12 gold

làm 2 job 3 ngày liên tiếp thì được work bous đó bạn. bạn xem ở trang home sẽ thấy workbous là bao nhiêu. Bonus là ghi vậy còn thực nhận của bạn phụ thuộc vào trung bình Productivity của 3 ngày ấy.
Bonus có 0.22 là thấp rùi. Bên này là 472.50 BOL tương đương 5,12 gold
vl work bonus bên đó cao vậy à bác, mình ở bên vevezuela cũng có tầm 0.2 gold

Lướt hết topic thì mình tổng hợp kinh nghiệm của các bác đi trước đây:
I. Của bác @dksieg
"Hướng dẫn cơ bản cho bác nào chơi war:
1. Đầu tiên phải gia nhập war organ nào đó ở country các bác để được boost 50% dame, cái này thì PM thằng leader của war organ hoặc PM country để được vào
2. Mua 01 bộ clothing (1 sao là đủ) để được 10% dame bonus
3. Mua 01 bộ def weapon hoăc atk weapon (2 sao nhé)
4. Mua coffee, mocahino để tăng energy
5. Đến region defend để hit dame dùng def weapon hoặc region attack để hit dame dùng atk weapon
Lượm GOLD từ war được trả cho các bác từ thùng war fund nếu đủ
Có 8 rank trong game này, dame đuợc 20k sẽ đat rank đầu tiên (private) sẽ được 6gold (tổng công đuợc 10 lân, từ lần thứ 11 trở đi sẽ chuyển thành medal dùng cho bán trong các đợt medal selling session)
Cơ bản là vậy, còn chơi thì mới nghiệm ra nhiều"

II. Của bác @phongplz
"bác full điểm kĩ năng chưa. như em full 100 điểm kĩ năng tầm 50 điểm kinh tế. ăn uống ngày 4 cử sáng trưa chiều vs ăn phụ + nhà ở thì năng lượng em quanh khoảng 55 60%. ngày làm 3 work (2 chính 1 phụ) ngày tầm 300+ VND. có thàng tây nó pm em cho em làm giám dốc cho công ty nó, lương 10 VND ngày và công việc là work ngày 3 cử cho cty nó thôi k làm cho người khác. với nó thu sản phẩm cty năng lượng của em với giá 0.15 vàng."

Bonus thêm tấm ảnh lụm trong topic

Attachments

152.9 KB · Views: 68

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,054
169,429
Latest member
tunluv0112

Most viewed of week