Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Kinh nghiệm thì mình cũng ko có nhiều lắm, mới chơi đc 6 tháng thôi bác :popo_beat_brick:
Điều kiện thì đơn giản lắm, chuyển sang ref mình là được, đang chơi với mấy tay bên indo, mỗi 100g bác ref mình thì được back lại 1e :popo_big_smile::popo_big_smile:
Kèo này khó thế bác, dạo này MPL hay ban acc quá, do thuật toán của nó, cứ nghi ngờ là nó ban luôn. Giá bác bảo send cho bác 20g hay 30g thì ok chứ thế này thì khoai.

Các bác cho e hỏi sao e mua công ty nước free mà không thấy nó nhảy tiền ạ? Và mua meal rồi thì làm sao để ăn cho nó +energy?

Last edited:
Các bác cho e hỏi sao e mua công ty nước free mà không thấy nó nhảy tiền ạ? Và mua meal rồi thì làm sao để ăn cho nó +energy?
Meal đúng giờ thì nó tự dùng nha bạn, còn mở công ty thì phải có người mua mới có tiền.

Xin về VN 1 ngày rồi mà thằng Thủ tướng mãi không thấy động tĩnh gì, nhắn tin cũng chả thấy nó rep @@

Xin về VN 1 ngày rồi mà thằng Thủ tướng mãi không thấy động tĩnh gì, nhắn tin cũng chả thấy nó rep @@
Online không rep tin nhắn trong MPL của tui nha.

Đc 2 ngày r, xong 3 ngày thì làm j nữa ae
Vẫn bình thường thôi chứ làm gì được nữa bạn, game nhàn mà. Muốn hết nhàn thì nạp tiền vào đẩy nhanh quá trình đầu game thôi, chứ không thì cứ như vậy hết 2 tháng nữa.

Vẫn bình thường thôi chứ làm gì được nữa bạn, game nhàn mà. Muốn hết nhàn thì nạp tiền vào đẩy nhanh quá trình đầu game thôi, chứ không thì cứ như vậy hết 2 tháng nữa.
Mà 3 ngày đầu hết năng lượng hôg bro, bro đc mấy tháng r

Mà 3 ngày đầu hết năng lượng hôg bro, bro đc mấy tháng r
Mình chơi đc hơn 3 tháng, vẫn nhàn như lúc đầu, còn năng lượng thì cứ xin vô homeless shelter là khỏi lo.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom