Ask Hướng dẫn lead ROCKET

Status
Not open for further replies.
minh thấy mấy bác kia còn pro hơn kia kia , 1acc 5-15$ e đây nghe xong , chăc nên quy ẩn thêm 1 thoi gian dài =( , chúc cac bác lam ăn tốt , đi bán vài acc adscend kim tien song wa ngày o_O
Tàn tàn 10$/1IP/1acc thôi đâu pro như mấy bác . Hôm nào xuân thì mới đc 15$ . Ngày solo 10 -20 IP thôi ko ăn dc nhiều .

Lead rocket thì chả có gì khó cả . Lead nhiều offer 1 account mới pro . Mình chỉ ăn đc tầm 5-15$/1acc /1ip thôi. Lead tất cả các con có thể lead trong net.
Lead the van dc,admin check thi cho ra dao, lead 1acc 3 em rocket la lead dong` dang. cung = cheat choet roi :)

Lead the van dc,admin check thi cho ra dao, lead 1acc 3 em rocket la lead dong` dang. cung = cheat choet roi :)
Bác hiểu sai ý e rồi, Em làm cả survey ... nữa chứ toàn con cao $ rocket làm ít thôi ai dại mà tham. E mà làm hết rocket thì bao nhiêu $ 1 acc cho vừa đc

Ai ban tut rocket 100$ khong???????

:D. Lead 100% ah

Bác hiểu sai ý e rồi, Em làm cả survey ... nữa chứ toàn con cao $ rocket làm ít thôi ai dại mà tham. E mà làm hết rocket thì bao nhiêu $ 1 acc cho vừa đc
làm nhiều survey trên 1 ip ko bị gì hả ? o_O

làm nhiều survey trên 1 ip ko bị gì hả ? o_O
Thế 1 net chỉ có 1 con survey thôi sao + nhiều net nữa thì bao nhiêu cho vừa hả người ngoài hành tinh

99$ nay ;))

Vua tinh co lum duoc bi kip ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,380
171,432
Latest member
Hoangphap07
Back