[Hướng dẫn] Kiếm tiền với web-ip 30rup/giờ ,( KS Mạnh với topic của ZzhoanghungzZ )

Reactions
46
MR
0.001
Sau một tuần làm việc trên trên web-ip , một trang kiếm tiền dựa trên các job của Nga, cũng có thể nói là gần giống 1 trang offers và có một số kinh nghiệm kha khá, nên mình mạn phép lập topic này để hướng dẫn các bạn chưa biết cùng kiếm tiền trên 1 site ngon ăn này, nhưng trước khi vào vấn đề mình sẽ nhấn mạnh 1 số chi tiết như sau :

]- Bài viết hướng dẫn cơ bản dưới đây là mình copy nguyên bản 99,99% bài hướng dẫn của ZzhoanghungzZ,chỉ thay link ref, bạn nào muốn thì có thể tham khảo :

http://mmo4me.com/showthread.php?39960-Huong-dan-Kiem-30-rub-WMR-1h-voi-Web-ip

-Mình lập topic này TUYỆT ĐỐI không phải là để tuyển ref, bạn nào ủng hộ mình thỳ ủng hộ , còn không ủng hộ thì thôi.........

-Topic của mình và topic của ZzhoanghungzZ cũng chỉ có 1 bài viết hướng dẫn như nhau mình copy của hùng,vậy thì vào topic của mình để làm gì ?????

+ Thứ 1 : Vào topic của mình thỳ mình sẽ trả lời cực kỳ chi ly và tường tận những câu hỏi của các bạn , các bạn hỏi câu nào thỳ chậm nhất là 19p sau mình sẽ rep ngay trên topic một cách chi tiết và dễ hiểu nhất danh cho những người mới chơi về nhiệm vụ, pay tiền, tất cả những gì minh biết về web-ip, thậm chí mình rỗi sẽ viết thêm vài có hình ảnh , clip , danh sách những nhiệm vụ mình là để trong favorite , và còn rất nhiều những thứ khác mà các bạn chỷ có thể tìm ở topic của mình

+Thứ 2 : Như mình đã nói trước, mình không hề tuyển ref nhưng nếu bạn nào có đăng ký ref ủng hộ mình, làm việc chăm chỉ thì có thể pm riêng mình và mình sẽ refback 30 - 50 - 90% số tiền ref đã kiếm tùy vào mức độ chăm chỉ và hoàn thành nhiệm vụ mà mình sẽ xem xét, nhưng lưu ý :

Mình chỉ refback khi ref đã làm được 30rup trở đi, mọi refback hay khen thưởng gì thêm mình sẽ cập nhật luôn trên topic này
]

và nếu có nhiều ref, mình sẽ tổ chức những event chỉ danh riêng cho ref ở ngay trên topic, với trị giá thường từ 10 -30 rúp......

- ĐÓ chỉ có bấy nhiêu thôi, mình sẽ cố gắng hướng dẫn một cách dễ hiểu nhất cho ai cũng có thể làm và ăn ở web-ip

Ngay bây giờ, nếu bạn nào muốn "ủng hộ" mình thì đăng ký và nhớ để lại :

+WMID đã đăng ký trên web-ip( cũng là ID của web-ip luôn )

+địa chỉ mail

+WMR ( WMR không phải WMZ ,dùng để thanh toán rup 30rup=1$ )

CHỉ vậy thôi và dưới đây là bài hướng dẫn được leech chỉ 99,99% của bác hùng chỉ thay link ref:

Đây là site PTC của Nga , các bạn hãy dùng trình duyệt wep Google Chrome để dịch rất dễ hiểu và kiếm $ cùng web-ip nhé

Thông tin

Surf : 0.02 - 0.05 RUB
Jobs ( nhiệm vụ ) : 0.4 - 20 RUB (>5000 Job)
Min Pay : 5RUB

bạn nào chưa có Google Chrome thì tải về https://www.google.com/chrome

đăng ký 1 Acc webmoney http://mmovn-kiemtien.blogspot.com

như tiêu đề mình nói bạn nào chịu khó cày thì 30rub (WMR) / 1h quá là dễ dàng với các bạn
( mình ko nói phét )

đầu tiên là proof 1h của mình , đang hùn nhiều $ rút 1 phát cho sướng

nào ta hãy bắt đầu kiếm $ chuẩn bị cho tết còn lỳ xỳ nào

Click đăng ký ref + ủng hộ tớ viết bài hướng dẫn

http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=189159312126

http://www.web-ip.ru

các bạn làm theo hình để đăng ký ( yêu cầu là khi đăng ký các bạn ko nên dịch sang tiếng việt vì sẽ ko đăng ký đc sau khi đăng ký ok rồi thì dịch làm vô tư)

tiếp theo kéo xuống cuối trang web

ghi thông tin vào Click vào nút màu xanh để hoàn tất

nhiều bạn ko biết sử dụng Wepmoney ID và WMZ như thế nào thì đây

trong giao diện chính của Wepmoney các bạn nhìn sẽ thấy các ví tương ứng , nếu các bạn chưa có WMZ thì CLick vào dấu [+] màu đỏ để tạo ví nhé

sau khi ta login vào web-ip ( bằng WMID ) từ trình duyệt Google Chorme để dịch tiếng việt cho dễ hiểu , các bạn ko cần quan tâm đến những cái khác trong web làm gì mà chỉ cần Click vào Nhiệm Vụ

nhiều bạn sẽ bỡ ngỡ và chán nản khi mà làm về cái nhiệm vụ của hội nga ngố này vì ko hiểu rõ về nó ? từ đầu mình cũng ko hiểu nhưng mà các bạn hãy đọc kỹ những gì mình nói dưới đây thì sẽ thấy là quá dễ dàng để làm:

thực chất cái này gần dống như là offers nhưng cái ưu điểm của nó là chỉ cần Click vào trang mà nó cần bạn Click vào đa phần là Blog và thêm nữa là Click vào quảng cáo của Google mà tụi nga đặt vào trong Blog của nó

VD :

các bạn nên kiếm những nhiệm vụ nào mà nó có nói về Click vào google hơn dễ ăn , còn nhiều cái thì chỉ là đăng ký làm ref cho site của nó , lâu mà dễ tèo

VD ở đây mình Click vào 1 cái nhiệm vụ mà đã đc dịch ra

và các bạn Click vào dòng bắt đầu làm nhiệm vụ này

những ô khoanh đỏ bạn đọc bạn sẽ hiểu là nó cần bạn vào trang Blog onetechworld.blogspot.com => ở các công cụ tìm kiếm google , yadex.ru vv..vv

Click vào Blog => và mở 3 Tap ( cửa sổ mới ) trong Blog ấy , sau đó Click vào 1 quảng cáo google trong Blog , VD mình Click vào quảng cáo của google là trang như hình
và cũng mở 3 tap( cửa sổ mới ) ở trang quảng cáo google

các bạn để nguyên các tap ( cửa sổ wep vừa mở ra , đừng tắt cái nào đi hết ) và quay lại trang web-ip Click vào nút

tiếp theo sẽ hiện ra 1 ô dạng này

các bạn hãy copy những đường link ở tap ( cửa sổ mới ) Blog vừa bật là 3 trang + quảng cáo google là 3 trang vào ô như hình

lưu ý 1 chút là chỗ mình khoanh đỏ các bạn hãy điền IP của các bạn hiện trong khung VD

để nó Check nhé , cái nhiệm vụ nào làm cũng phải có IP + Google đứng trước các đường link là ok rồi

bước cuối là nhấn nút Gởi

như thế này là ok rồi

và đợi khoảng 1h nhận $ thế thôi , lưu ý là thằng web-ip này chẳng cần cheat nó làm gì cả vì các nhiệm vụ bạn làm đc hết từ trang 1 đến 165 cũng đã mệt rồi , làm hết nhiệm vụ => tắt modem và có IP mới ta lại làm lại những bước nhiệm vụ như đầu là đc , vì cái này nó tính quảng cáo của google đặt trong Blog Click / 1 IP

để làm nhanh các nhiệm vụ mà mình đã làm , tránh Click vào những cái nào mà khó ăn ko làm đc, sau khi ấn nút Gởi nhiệm vụ cho nó Check thì các bạn quan sát có cái ông sao màu vàng ở trong cái phần nhiệm vụ nó đề ra

hãy Click vào nó để lưu cái nhiệm vụ đấy lại dễ phân biệt những nhiệm vụ nào mà mình ưa thích làm , và những cái nào mình ko gặm đc

mệt quá , mình đã hướng dẫn xong cho các bạn kiếm $ với thằng này rồi đấy , ko hiểu đọc kỹ là sẽ hiểu quá là dễ phải ko nào , WMR khoảng 30 rub => đổi sang WMZ đc 1 WMZ USD , nhanh nhanh mà cày kiếm $ nào các bạn sắp tết rồi đấy

link ref:

http://www.web-ip.ru/index.php?refwmid=189159312126

Nhiều bạn mới làm hỏi mình nhiêu câu mà đáng lẽ rất dễ nếu đọc kỹ hướng dẫn, yêu cầu các bạn đọc kỹ hướng dẫn trước khi làm nhé , video hướng dẫn ( cái này di 1 pro làm hướng mấy bạn newbie chưa qen đấy là tốc độ tối thiểu mà người làm video yêu cầu newbie phải làm được , cái này chỉ mang tính tâm khảo thôi ) :

[video=youtube;z65xKOefUbM]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=z65xKOefUbM[/video]

bạn nobita8xvn đã được hơn 30rups, mình sẽ rb số tiền của 30rups trước, khi nào được 60 rups thì sẽ rb tiếp, yêu cầu bạn cho mình WMR để mình còn pay,

thông tin về ref cập nhật 7h48pm ngày 1/1/2012 :http://www.mediafire.com/?9ia4ovw4gsl0b6v

Thông tin ref cập nhật 11h45pm ngày 14/1/2012 : http://www.mediafire.com/?y64stp3sa34ctdc

Trong đó mình tuyên đương mạnh bạn tung3t, nếu bạn là newbie thỳ bạn quả là trâu bò vì mới làm ref mình vài ngày mà mình để ý bạn đã nhai được 250rups,, mọi ngừoi để lại thông tin trên 4rum hoặc pm trực tiếp để còn rb,....cày nhanh vào mình con làm event nào

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi chút ,cái phần mình khoanh màu đen ấy, thì mình phải click 3 link quảng cáo giống nhau à, hay là 3 linnk quảng cáo khác nhau cũng được.Thanks! 13-2.jpg

Cho mình hỏi chút ,cái phần mình khoanh màu đen ấy, thì mình phải click 3 link quảng cáo giống nhau à, hay là 3 linnk quảng cáo khác nhau cũng được.Thanks! View attachment 5884

bạn nên click giống nhau thỳ hơn, vì như thế đỡ trùng quảng cáo trên GA ở các job sau, vì GA nó hạn chế IP trên một site của nó, mà như thế thỳ GA không thanh toán cho job ===> job không trả tiền bạn

với cả nhiều thằng job khó tính cũng không cho click khác nhau đâu, bạn cứ click như ảnh trên là ngon rồi

---------- Post added at 05:21 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

mà thực ra mình vẫn chưa hiểu ý bạn thansau lắm, giống nhau tức là giống nhau cái gì ....
ý mình khuyên bạn click quảng cáo trên cùng một site ấy ,vd:

forex.ru/acbde =>forex.ru/hjklm =>forex.runbmv

Nói chung cùng là forex.ru thỳ tốt

Tạm chấp nhận đây là một site offer nên không move. Yêu cầu bạn thay đổi phông chữ dưới size 4 nếu không topic này sẽ bay vào thùng rác.
Thân

Tạm chấp nhận đây là một site offer nên không move. Yêu cầu bạn thay đổi phông chữ dưới size 4 nếu không topic này sẽ bay vào thùng rác.
Thân

mình vừa đổi rồi , thanks mod nhiều

---------- Post added at 05:46 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

mọi ngừoi đâu rồi

Cho mình hỏi chút ,cái phần mình khoanh màu đen ấy, thì mình phải click 3 link quảng cáo giống nhau à, hay là 3 linnk quảng cáo khác nhau cũng được.Thanks! View attachment 5884

mấy cái link đó là click vô trang quảng cáo của Google rồi click vài cái link trong trang mới mở ra đó, ko phải click nhiều lần 1 link đâu

up up cho bac.......

ôi cảm ơn các bạn nhiều lắm, làm topic từ hôm qua tới giờ với kỳ vọng lớn mà lại chả thấy ai vào,buồn quá đang định remove..... nay thấy các bạn ủng hộ như vậy mình sẽ chém cho tới cùng kể cả mình là thằng lỗ vốn ...... yahoo của mình depzaj_bojrac1203

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

ủng hộ và comment mãnh liệt nhá, sau này có nhiều ref rồi mình sẽ tổ chức event khủng cho mọi người

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

nhanh tay lên các bạn , làm ref mình để mình còn event nào

đã có 1 bạn đăng ký ref....

tên ref:foreverok
WMID:376 372 944 285

cảm ơn bạn đã đăng ký, bạn chăm làm đều mình sẽ rb no, các bạn khác đăng ký mạnh để mình còn làm event 1 thế :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom