Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

Acc mình cũng chẳng có gì ngon, thôi bỏ đây luôn ai thích thì lấy, vô học rồi chả còn hứng MMO nhiều nữa :D
Email: [email protected]
Pass: 147258

Nói thêm vài điều về acc :D Acc này tạo vào thời loạn (cái thời đứt cáp, Submit lỗi nhiều) nên accuracy thấp, nhưng chả hiểu sao lv không bị giảm mà vẫn còn ở lv 3 dù accuracy còn có 76% thôi :D Pro nào rành về vụ này nếu thấy có nguy cơ gì khi sử dụng acc này thì nhớ cảnh báo anh em, vì em cũng còn non, mấy pro thông cảm :)

Đính chính lại tí, có đứt cáp không thì em không nhớ rõ nhưng mà lúc đó đường truyền bên em rất bá đạo, load google mất hơn 15p :D Nguyên nhân tại đứt cáp hay tại mạng nhà em thì em không biết :D
có vào được đâu :(

cũng chơi site này , bị pending 26$ gần tháng chưa thấy pay :(
Gửi ticket xong nó refund lại vào balance, vl thật :D Đặt lệnh rút thì lại k instant và Pending tiếp :D Lần trước là 1 tuần, lần này mà 1 tuần nữa tui gửi ticket đòi nó pay trực tiếp luôn, éo thông qua cái nút Withdraw nữa :D

Gửi ticket xong nó refund lại vào balance, vl thật :D Đặt lệnh rút thì lại k instant và Pending tiếp :D Lần trước là 1 tuần, lần này mà 1 tuần nữa tui gửi ticket đòi nó pay trực tiếp luôn, éo thông qua cái nút Withdraw nữa :D
chuẩn men ,support gần tháng mới refund , hồi chiều rút tiếp mà giờ chưa tăm hơi :(

ai co acc lv 2, 3 ko, cho minh chới hợp tac cùng, có site ngon :D
pay instant nhe :D

Bạn xem thử acc mình còn k :D Nếu còn và hợp ý bạn thì hốt luôn đi :D
Your email and password combination is invalid. :eek::eek::eek:

sau vụ job 0.5$ thành 50$ chắc cháy túi rồi :D

Vậy chắc có người đổi pass rồi :D Tui pub luôn acc mà :D Chắc có ng nhanh tay hơn rồi :D
reset mail coi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week