Hướng dẫn kiếm tiền với site task crowdflower cho newbie !

ko ! lên lv 3 rồi thì add thêm contributor id từ host khác vào nó ko lên đâu. Nếu giờ muốn bán thì bán luôn cả bộ acc gồm acc crowd và các acc ở channel khác
Tình hình là cái này khó vl :D Vì em chỉ có 1 channel duy nhất là Elite CrowdFlower thôi, mà k biết trong đó sửa PayPal được k với lại minpay giờ của em là 5$ lận, không còn là 2$ như trước, cũng k pay instant nữa :D
P.S: Thực ra em chỏi cho biết để tính thôi, chứ k có bán, đem cho ngta thôi :D Tiền từ làm task em đã hưởng rồi, còn bán gì nữa :D

JOBS COMPLETED
10

TEST QUESTIONS ANSWERED
78
ACCURACY RATE ON
TEST QUESTIONS
72%
sao cai thong so nay no k chiu len vay ae, em lam` dc tam 100 task roi ma no van nhu the nay

THẤY KÊU updata 60 phút mà cả ngày nay vẫn chả thấy gì

này thì ..............

Không liên quan lắm nhưng mà hình như muốn up lên lv 3 sau khi làm đủ 100 task thì phải gửi ticket cho nó :D Lần trước làm xong 100 task, accuracy trên 80% mà nó mới đẩy lên lv 1 thôi, gửi ticket xong phóng thẳng lên lv 3 :D

Không liên quan lắm nhưng mà hình như muốn up lên lv 3 sau khi làm đủ 100 task thì phải gửi ticket cho nó :D Lần trước làm xong 100 task, accuracy trên 80% mà nó mới đẩy lên lv 1 thôi, gửi ticket xong phóng thẳng lên lv 3 :D
Tùy thôi ! nếu lên lv 1 mà ko làm ngay để lâu thì vào làm lại nó ko lên đâu, phải gửi ticket. Còn lên lv 1 xong làm ngay đủ điều kiện lên lv thì lên thẳng lv luôn, rất nhanh. Mình đã kiểm chứng 2 trương hợp trên nhé :D:D

Tùy thôi ! nếu lên lv 1 mà ko làm ngay để lâu thì vào làm lại nó ko lên đâu, phải gửi ticket. Còn lên lv 1 xong làm ngay đủ điều kiện lên lv thì lên thẳng lv luôn, rất nhanh. Mình đã kiểm chứng 2 trương hợp trên nhé :D:D
Mình thì sau 1 ngày mới gửi ticket :D Vẫn lên dc, lâu hơn thì k biết :D

Tình hình là cái này khó vl :D Vì em chỉ có 1 channel duy nhất là Elite CrowdFlower thôi, mà k biết trong đó sửa PayPal được k với lại minpay giờ của em là 5$ lận, không còn là 2$ như trước, cũng k pay instant nữa :D
P.S: Thực ra em chỏi cho biết để tính thôi, chứ k có bán, đem cho ngta thôi :D Tiền từ làm task em đã hưởng rồi, còn bán gì nữa :D
cho em nhé :D

cho em nhé :D
Mình không biết nhá, lâu rồi chưa log vào không biết có bị gì không, mà acc này có vấn cmn đề lớn lắm, là ăn 2 Minor Flag (hay 1 gì đó k nhớ) rồi :D Bác dám lấy thì em đưa :D Nếu bác tự tin mình làm task ít sai thì cứ lấy :D

Acc mình cũng chẳng có gì ngon, thôi bỏ đây luôn ai thích thì lấy, vô học rồi chả còn hứng MMO nhiều nữa :D
Email: [email protected]
Pass: 147258

Nói thêm vài điều về acc :D Acc này tạo vào thời loạn (cái thời đứt cáp, Submit lỗi nhiều) nên accuracy thấp, nhưng chả hiểu sao lv không bị giảm mà vẫn còn ở lv 3 dù accuracy còn có 76% thôi :D Pro nào rành về vụ này nếu thấy có nguy cơ gì khi sử dụng acc này thì nhớ cảnh báo anh em, vì em cũng còn non, mấy pro thông cảm :)

Đính chính lại tí, có đứt cáp không thì em không nhớ rõ nhưng mà lúc đó đường truyền bên em rất bá đạo, load google mất hơn 15p :D Nguyên nhân tại đứt cáp hay tại mạng nhà em thì em không biết :D

Mình không biết nhá, lâu rồi chưa log vào không biết có bị gì không, mà acc này có vấn cmn đề lớn lắm, là ăn 2 Minor Flag (hay 1 gì đó k nhớ) rồi :D Bác dám lấy thì em đưa :D Nếu bác tự tin mình làm task ít sai thì cứ lấy :D
Minor flag thì sao ? Có ảnh hưởng gì đâu ??

Anh em cho hỏi bị banned 5 lần rồi có được nó mở lại cho không? Cứ fake ip quên béng mất vào lại dính ăn banned @@

cũng chơi site này , bị pending 26$ gần tháng chưa thấy pay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week