Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint.net ( Đã chiến và chưa chiến )

anh chàng seosprint này nếu chăm chỉ cần mẫn thì cũng có thu nhập tàm tạm. Cách đây 2-3 năm lúc dân chăn gà còn nhiều thì job dễ làm mà bèo cũng 0.5-0.7rub, ngồi cày 1h ăn 1$ cũng ngon, lúc đó khoảng 31-32rub = 1$. Từ hồi bão GA thì job còn ít và làm cũng lằng nhằng hơn, rate ex $ lại cao, hiện tại 38rub = 1$, khả năng hiệu suất chỉ còn 1 nửa
Do Nga bị châu âu cấm vận đó bác, cái gì cũng thế lúc thịnh lúc suy lúc tàng tàng nhưng mình ko bỏ nó nó đã giúp mình nhiều thời sinh viên :p

Do Nga bị châu âu cấm vận đó bác, cái gì cũng thế lúc thịnh lúc suy lúc tàng tàng nhưng mình ko bỏ nó nó đã giúp mình nhiều thời sinh viên :p
Hồi đó topic tuyển ref và share tool quản lý job mọc lên như nấm sau mưa, có lúc các thành viên khác còn phải than thở chuyên mục other như kiểu dành riêng cho dân seosprint ấy. Sau khi bão qua làng thì tình hình đã chìm lắng. Làm không còn dễ như trước nhưng như mình nói, cần cù vẫn có chút thành quả

thớt cho hỏi là mỗi lần làm 1 nv là dùng cclear được ko hay phải vào chorme xóa coki + faka ip = proxypier được ko hay là dùng gì a.:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week