Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint.net ( Đã chiến và chưa chiến )

Mình dùng tay không dùng tool, nếu bạn thích thì có thể dùng tool của bác dinhbuu
https://www.mediafire.com/dinhbuu144
xem cách sử dụng trên ytb nhé :D
Đã ref cho bác.
Thôi em làm bằng tay cũng được. Mà bác ơi cái này min pay là bao nhiêu ạ. và Pay về đâu hợp lý ạ

Các bạn cho mình hỏi làm site này trung bình 1 ngày được bao nhiêu $ nhỉ?
người thì kiếm được, người thì không kiếm được. Biết làm thì ngày chục $ hoặc nhiều gấp 2 lần còn không biết làm thì ngày 1$ cũng chả được

cấp list job đi thớt :(
Hóng.. mới đký lúc sáng
Cám ơn hai bạn đã ủng hộ việc cập nhật list jop phải mất khá nhiều thời gian mà share ra chung thì jop cũng mau hết quỹ nên các bạn tự tìm cho mình và lưu lại để dành sài là tốt nhất mình bận hỗ trợ ref nhiều nên ko cập nhật đc các bạn ráng dùm mình, mình sẽ hướng dẫn các bạn tuyển ref khi các bạn có rating cao cao tí việc các bạn tuyển đc ref có lợi cho đôi bên nên mình sẽ share

anh chàng seosprint này nếu chăm chỉ cần mẫn thì cũng có thu nhập tàm tạm. Cách đây 2-3 năm lúc dân chăn gà còn nhiều thì job dễ làm mà bèo cũng 0.5-0.7rub, ngồi cày 1h ăn 1$ cũng ngon, lúc đó khoảng 31-32rub = 1$. Từ hồi bão GA thì job còn ít và làm cũng lằng nhằng hơn, rate ex $ lại cao, hiện tại 38rub = 1$, khả năng hiệu suất chỉ còn 1 nửa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,877
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom