• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hướng dẫn kiếm tiền trên mạng bằng cách làm nhiệm vụ với Cashtaller, mỗi ngày kiếm 20K-30K về webmon

Chưa biết cách làm nhiệm vụ

Sao em click xác nhận nó chẳng suy suyển gì hết, lick, copy đủ thứ mà nhấn xác nhận nó không ra cái gì, do trình duyệt hay do chưa đúng ngữ pháp của nó

dragon

Sao em click xác nhận nó chẳng suy suyển gì hết, lick, copy đủ thứ mà nhấn xác nhận nó không ra cái gì, do trình duyệt hay do chưa đúng ngữ pháp của nó

moi tu ben cap sang chang hieu gi ca ?muon lam ma?????????? ->kho hieu:binhsua163::m020::met:

moi tu ben cap sang chang hieu gi ca ?muon lam ma?????????? ->kho hieu:binhsua163::m020::met:

Muốn hiểu thì tự đi tìm câu trả lời thôi. ngồi đó mà la :binhsua16:

1. Trang này vẫn hoạt động bình thường bạn nhé
2. Mình thường dùng GG Chrome (vì dịch dễ dàng) để làm, tuy nhiên fifox thì vẫn OK
3. Có thể nhiệm vụ bạn chọn làm đã hết đơn hàng do nhà quảng cáo. Ở trên mỗi nhiệm vụ nó đều có số lần làm còn lại. Các bạn chú ý chỉ làm phần chỉ click ( Клики) thôi nhé, các phần khác các bạn làm quen thì tìm hiểu sau. Link của phần gồm các nhiệm vụ chỉ click ( Клики) đây, bạn đăng nhập rồi click vào link này:
http://cashtaller.ru/mod/zadaniya/index.html?typezd=1
Chọn những nhiệm vụ mà bạn hiểu như:
- Click 3-4 link trang web nhà quảng cáo (thực chất là seo web thêm cho nhà quảng cáo)
- 1 link GG + 3 chuyển đổi (click thuê cho nhà quảng cáo)
Ngoài ra có thể nó còn yêu cầu click thêm các trang kiếm tiền (tương tự GG) như Tak.ru, wmlin.ru, meta, link.ru, Robotex
Các bạn chú ý
Ưu điểm của trang này là nhiệm vụ dễ làm hơn seo và không bị trừ nhiều hệ số uy tín khi làm việc như trang seo

1. Trang này vẫn hoạt động bình thường bạn nhé
2. Mình thường dùng GG Chrome (vì dịch dễ dàng) để làm, tuy nhiên fifox thì vẫn OK
3. Có thể nhiệm vụ bạn chọn làm đã hết đơn hàng do nhà quảng cáo. Ở trên mỗi nhiệm vụ nó đều có số lần làm còn lại. Các bạn chú ý chỉ làm phần chỉ click ( Клики) thôi nhé, các phần khác các bạn làm quen thì tìm hiểu sau. Link của phần gồm các nhiệm vụ chỉ click ( Клики) đây, bạn đăng nhập rồi click vào link này:
http://cashtaller.ru/mod/zadaniya/index.html?typezd=1
Chọn những nhiệm vụ mà bạn hiểu như:
- Click 3-4 link trang web nhà quảng cáo (thực chất là seo web thêm cho nhà quảng cáo)
- 1 link GG + 3 chuyển đổi (click thuê cho nhà quảng cáo)
Ngoài ra có thể nó còn yêu cầu click thêm các trang kiếm tiền (tương tự GG) như Tak.ru, wmlin.ru, meta, link.ru, Robotex
Các bạn chú ý
Ưu điểm của trang này là nhiệm vụ dễ làm hơn seo và không bị trừ nhiều hệ số uy tín khi làm việc như trang seo

Trang này load lâu nhỉ, ấy mãi mới song 1 nv

Ko hiểu sao mình sài GGchrome thì ko thấy cái GA nào cả mà dùng Firefox mới thấy, nhưng FF ko có chức năng dịch trang web nên khá bất tiện

Trang này load lâu nhỉ, ấy mãi mới song 1 nv

Ko hiểu sao mình sài GGchrome thì ko thấy cái GA nào cả mà dùng Firefox mới thấy, nhưng FF ko có chức năng dịch trang web nên khá bất tiện

Ko hiểu nguyên nhân sao nhưng mấy hnay nó load chậm hẳn. Các bác chơi trang thấy thấy trang blogspot.com thì đừng làm nhé

Trang này có nhiều nhiệm vụ ko cho IP Việt Nam làm quá, mà thanh toán sang WMR thì kích vào mục nào thế các bác

Trang này có nhiều nhiệm vụ ko cho IP Việt Nam làm quá, mà thanh toán sang WMR thì kích vào mục nào thế các bác

Bạn đọc trước khi làm, trang này ưu điểm hơn seo là nó không trừ điểm khi làm sai và nhiệm vụ hoàn thành nhiều lần vẫn đc cộng điểm.
Để thanh toán, bạn đăng nhập rồi click vào link này nhé: http://cashtaller.ru/mod/payout/
Bạn nên thanh toán qua ví Z vì về webmoney khỏi phải đổi.

tình hình là cái google chrome bây giờ của mình ko tự động dịch nữa TT__TT .............

tình hình là cái google chrome bây giờ của mình ko tự động dịch nữa TT__TT .............

của mình vẫn bt mà, nó ko dịch tự động là do bạn tắt chức năng đó đi rồi đó, muốn cài lại, bạn để chuột lên site, click chuột phải rồi chọn dòng dịch sang tiếng Việt, sau khi đã dịch rồi, bạn click vào comand phía trên bên phải (là nút tùy chọn đó bạn, nút này luôn hiện khi web đã đc dịch) để cài đặt chức năng dịch tự động (VD: luôn dịch site tiếng Nga)

Move vào box Ref.

--------------------------------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom