Hướng dẫn kiếm tiền trên mạng bằng cách làm nhiệm vụ với Cashtaller, mỗi ngày kiếm 20K-30K về webmon

ngày 20 -30k với mấy tiếng :binhsua33:

Đối với những người mới làm (chưa quen) mất khoảng 3 tiếng. Với những người đã thành thạo rồi (làm mà không cần dịch tiếng nga sang tiếng Việt) mất 1 tiếng thôi.
Có khoảng trên 130 công việc mỗi ngày, các công việc này được reset lại hàng ngày, mỗi cv có giá từ 0,3 - 1,25 rup.

Chú ý: Các bạn có gì vướng mắc trong làm nhiệm vụ với cashtaller có thể chat trực tiếp với mình qua nick yahoo: huyle2103

sao có mấy nhiệm vụ mình làm xong mà ấn vào nút gửi báo cáo mà không được nhỉ? không thấy gửi đi gì cả.hix

làm mấy cái này nhảm lắm. cứ phải translate google để xem nv hoài.

không biết tiếng nga nên không làm được :D

Ồ! Nó cũng hay đấy chỉ mỗi tội là toàn tiếng Nga, ban đầu nhìn hơi chóng mặt nhỉ >"<!!!! Có thêm Tiếng anh phụ cũng đỡ.
Có điều vẫn thanks bác hehe

Ồ! Nó cũng hay đấy chỉ mỗi tội là toàn tiếng Nga, ban đầu nhìn hơi chóng mặt nhỉ >"<!!!! Có thêm Tiếng anh phụ cũng đỡ.
Có điều vẫn thanks bác hehe

Trang này nhiệm vụ dễ làm hơn seo.sprint bạn à, không lo bị giảm hệ số uy tín như seo

đang làm thử chưa đựoc, đã pm chủ thớt nhờ giúp đỡ, mong hồi âm chủ thớt.yhaoo: lthchanh

Cái này pay instant hay phải đợi bao lâu tiền mới về thế bạn. Chơi giống seo nhỉ, mình xin 1 slot :binhsua162:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week