• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền miễn phí (kì vọng) hàng nghìn đô la với Pi Network

Mình thấy các bạn chỉ được cái ỷ đông hiếp yếu thôi, tay nhanh hơn não chứ không bao giờ chịu tìm hiểu nên có biết cái ** gì đâu toàn vào hùa nhau ném đá người ta?
Các bạn không thích thì có thể lướt qua bài và không vào đọc
Còn lí do mình quan tâm và tin tưởng đến Pi nhiều như vậy là vì người đứng đầu là Dr. Nicolas. Ông hiện đang là postdoc và giảng dạy trực tiếp tại DH Standford. Trang thông tin chính thống của Standford cũng đưa ra bài viết về Pi khi nó vừa ra đời. Không đời nào DH Standford lại cho phép một người đang đứng trên bục giảng phát triển một hệ thống scam trên toàn cầu, điều này sẽ hủy hoại hoàn toàn danh tiếng lâu đời của Standford
Có 2 ông ném kèo gần 30 củ, nếu chắc chặn kèo hốt luôn. PI lên sàn + 30 củ nữa là ăn Tết 2022 ấm êm rồi

đào PI thì đơn giản người Việt đào PI như bão, thử hỏi lên sàn nào? bán cho ma mua à?

Mình thấy các bạn chỉ được cái ỷ đông hiếp yếu thôi, tay nhanh hơn não chứ không bao giờ chịu tìm hiểu nên có biết cái ** gì đâu toàn vào hùa nhau ném đá người ta?
Còn lí do mình quan tâm và tin tưởng đến Pi nhiều như vậy là vì người đứng đầu là Dr. Nicolas. Ông hiện đang là postdoc và giảng dạy trực tiếp tại DH Standford. Trang thông tin chính thống của Standford cũng đưa ra bài viết về Pi khi nó vừa ra đời. Không đời nào DH Standford lại cho phép một người đang đứng trên bục giảng phát triển một hệ thống scam trên toàn cầu, điều này sẽ hủy hoại hoàn toàn danh tiếng lâu đời của Standford
Bác chứng minh bác đúng bằng cách nhận kèo của em đi :popo_big_smile: bác vừa nhận đc 5tr của em vừa đc cái uy tín, ae nhìn vào ref cho bác ngay :popo_big_smile:

Bác nói ỷ đông hiếp yếu chứ em thấy có em với bác @vansutuyduyen thôi mà, em với bác ý cũng k quen biết gì nhé :popo_big_smile: mấy cái bạn cmt ref cho bác cũng 3-4 ng mà đâu r sao k thấy ra bênh bác :popo_big_smile: , với cả cho em xin cái "thông tin chính thống" của bác phát :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Rồi rốt cuộc, có nhận kèo ko hả chú ba?
Ko thấy nhắc gì trong này :popo_ah:

Rồi rốt cuộc, có nhận kèo ko hả chú ba?
Ko thấy nhắc gì trong này :popo_ah:
Cho mình hỏi PI ra bao lâu rồi các bác, nghe các bác trong giáo phái PI nói là PI sẽ thay thế BTC tiên phong trong đào coin không cần tài nguyên mà chỉ cần bật lên xem quảng cáo thủ dâm 1 tý là PI tự nhảy số. 1 đồng coin siêu víp pro vậy sao mình search hổng có ra trên CMC nhĩ, chưa kể hình như đồng coin này ra xuất hiện cũng khá lâu r mà sao mình xem trang API cho developer chả có cái quần đùi gì hết, giống như tạo đại đại 1 cái gì đó trong khủng khiếp để lùa gà

Bác nói ỷ đông hiếp yếu chứ em thấy có em với bác @vansutuyduyen thôi mà, em với bác ý cũng k quen biết gì nhé :popo_big_smile: mấy cái bạn cmt ref cho bác cũng 3-4 ng mà đâu r sao k thấy ra bênh bác :popo_big_smile: , với cả cho em xin cái "thông tin chính thống" của bác phát :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

em tìm thấy face của bạn ấy dùng avatar này đây ạ :D

Attachments

38.5 KB · Views: 65
Bạn như một con người không có kiến thức đang thể hiện vậy, chịu khó tìm hiểu đi xong rồi cmt nhé, mình chả làm gì ảnh hưởng đến kinh tế gia đình nhà các bạn tại sao cứ muốn lao vào ăn thua đủ với mình đến khi nào thắng hay cho mình nhục nhã trùm đầu vô quần thì mới hài lòng?

Last edited:
Bạn như một người không có kiến thức đang thể hiện vậy, chịu khó tìm hiểu đi xong rồi cmt nhé, mình chả làm gì ảnh hưởng đến kinh tế gia đình nhà các bạn tại sao cứ muốn lao vào ăn thua đủ với mình đến khi nào thắng hay cho mình nhục nhã trùm đầu vô quần thì mới hài lòng?
Em google cái tin này r, và cái trang này của sv làm ra ko liên quan đến trường standford và không đại diện cho standford ạ, em có tiền em mua nó viết bài pr là được :popo_burn_joss_stick: cơ bản tại bác cứ đòi "cân all" đấy chứ nếu bác k nhận kèo thì em cũng không hơn thua bác làm gì :popo_big_smile:

Ae khác đọc đến đây là cũng tự hiểu uy tín của thớt nói riêng và uy tín của đồng Pi nói chung như nào rồi, nên trừ khi thớt vào kèo không thì em xin phép không tham gia nữa :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Ae khác đọc đến đây là cũng tự hiểu uy tín của thớt nói riêng và uy tín của đồng Pi nói chung như nào rồi, nên trừ khi thớt vào kèo không thì em xin phép không tham gia nữa :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
thôi kệ đi, ai rảnh thì mần, kiếm dc $ là ngon dồi. lo cày đi. tiền giừ mất giá lắm. thơm thì giừ phải tầm 1 tỷ người cào rồi, tui ăn mỳ tôm đây, đói quá, có ai ăn hem :p

Bạn như một con người không có kiến thức đang thể hiện vậy, chịu khó tìm hiểu đi xong rồi cmt nhé, mình chả làm gì ảnh hưởng đến kinh tế gia đình nhà các bạn tại sao cứ muốn lao vào ăn thua đủ với mình đến khi nào thắng hay cho mình nhục nhã trùm đầu vô quần thì mới hài lòng?

Tôi thấy ông gáy to đòi cân all trước mà ông ơi, sao khi có 2 bro vào cân với ông thì ông lại không dám chơi vậy ông, nhục quá vậy ông kkk

Ông nào bắt kèo thì cứ send lúa trước cho ad , hoặc mod rồi khi nào xong kèo thì ad or mod sẽ send lúa cho bên thắng kèo :v vào 1 forum chơi mà ko tin tưởng dc ad or mod thì thôi xin nghỉ đi :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom