Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

Hang ve !
may nay kho an app qua cac bac chang co app moi may app moi nhung k load cve duoc buon qua hic hic
cac bac co tut moi k vay

hic ! mình chơi hết app rồi về vn có app dragon 147 point các bạn vào đi nha 2 ngày nay ăn em nó rồi
app Dragon bữa mình đã đăng chú ý cho các bạn face qua UK được points khủng 720 points mà, gần 2,5$, qua việt Nam lỗ nặng.

inbox mình link ref và tut luôn nhá
làm theo hướng dẫn sau :
* Bước 1: Tải app

<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
<>Mở app click vào "Start now"
<>Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code NPGEMM
bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có 2,5$ về rồi (nhớ face IP US trước khi nhập code)
<>Bạn có thể vào Referral lấy code của bạn comment tại topic này mình sẽ suport nhiệt tình nhé, và Inbox cho bí quyết để ăn thêm một số app mới, points cao nhé. Thank các bạn.
Khi bạn nhập code của mình xong, thì bạn vào appbarts post code của bạn lên để mình kiểm tra rồi mình sẽ inbox bí kíp nhé.

làm theo hướng dẫn sau :
* Bước 1: Tải app

<>Vào appstore hoặc Safari seach từ khóa "ab browser" rồi tải về máy qua itunes
<>Mở app click vào "Start now"
<>Chuyển qua tab "Rewards tab" kéo xuống dưới click vào Referral code nhập Code NPGEMM
bạn được cộng ngay 70points ~0.25$ giờ cần tải thêm vài app là có 2,5$ về rồi (nhớ face IP US trước khi nhập code)
<>Bạn có thể vào Referral lấy code của bạn comment tại topic này mình sẽ suport nhiệt tình nhé, và Inbox cho bí quyết để ăn thêm một số app mới, points cao nhé. Thank các bạn.
Khi bạn nhập code của mình xong, thì bạn vào appbarts post code của bạn lên để mình kiểm tra rồi mình sẽ inbox bí kíp nhé.
hix. vừa đem em nó ra tiệm. ip4 nâng lên ios 7.0.1 mà sao lại bị lỗi. chán vãi. còn con androi này có làm gì đc ko ( SS S5360)

Chú ý : Face IP qua US vào appbart click vào "Want more? (TW Users Only) sẽ có app mới diệp vấn 70 points rất dễ cộng poins, chỉ cần tải về cho load khoảng 3 phút thoát ra sẽ cộng mình vừa mới ăn xong :

Hự, em đăng kí visa với paypal xong hết rồi mới té ngửa ra là "only IOS"... hic hic... chủ thớt cho em hỏi có thể giả lập để chơi trên PC đc k? hay là phải cần IP mới chơi đc vậy :(

sao e chơi mà cả tuần ko thấy tiền ve a. E pay min 2.5$ ma ko thay gi ve het
bạn pay về mail khác là nhận được ngay, nhiều khi mail nó bị lỗi,
Lưu ý phải pay linh hoạt, add thêm nhiều mail phụ vào paypal, như mình dùng 6 mail, pay liên tục mỗi ngày 5$ nhưng linh hoạt, hôm nay mail này, mai mail kia nhé, không bị mất đồng nào cả, hi hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom