Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

up cho thot .

Bác ơi 2 app Jungle Heat và Candy Crush mình làm mà ko đc cộng điểm . Bác hướng dẫn cách làm 2 app này đc ko ?
App candy Crush vô phải login voi Facebook chơi thử lên lever 2 mới cộng nhé. còn app Jungle Heat thì phải đang ký nhé.
Mà bạn ref chưa nhỉ ?

App candy Crush vô phải login voi Facebook chơi thử lên lever 2 mới cộng nhé. còn app Jungle Heat thì phải đang ký nhé.
Mà bạn ref chưa nhỉ ?

Hixx , mình cũng làm y chang vậy mà vẫn ko đc cộng điểm :(

Chú ý : Face IP USA đang có app Shipwercked 140 points rất dễ cộng points, mình vừa mới ăn xong, chỉ cần tải vô app chơi thử không cần đăng ký, sẽ cộng points nhé.

Mỗi app bạn chỉ được tải lần đầu tiên thôi mới cộng, bạn đã làm sai, làm lại sẽ không được cộng đâu nhé.

Hi , cảm ơn bạn nhé :) Chắc mình làm 1 lần mà nó ko cộng , nên những lần sau nó cũng ko cộng luôn :D

rut hon duoc khong rut moi ngay 5$ minh rut binh thuong hom nay nhan duoc 10$ tu 2 ngay vi ngay hom qua no khong pay khong biet rut hon thi no co paid khong
Lưu ý : mỗi ngày bạn chỉ được rút 5$ thôi nhé, rút nhiêu nó tưởng cheat points sẽ không pay đâu đấy. Vì mình đã từng rút 7,5$ môt lúc và kết quả là không thấy tiền về.

Tiền lại về, một ngày ăn 4 cái proof :

Bác nào with site này thì pm Yahoo mình nhé :)

Mình giao mail cho các bạn with 2 ngày sau giao tiền :) 2.5$ = 50K

Mới đóng bảo hiểm cho Admin , chờ duyệt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,032
Latest member
ab77press

Most viewed of week

Most discussed of week