Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền 10$/ngày với Appbarts, site mới, points cao, có proof (only IOS)

tài khoản mình chưa ver, Tiền gửi về nó có bị limit hay gì k bạn ?? À, 60k rút rồi về ngân hàng có thêm phí rút gì k vậy
paypal chưa very thì vẫn nhận được tiền, nhưng nếu bạn không muốn rút về thì lên trên mmo này bán nè, ngày nào cũng có người mua tỉ giá 19.5 - 20/1$, nhưng mà hình như bạn phải very mới bán được.

Chú ý : face IP UK đang có app Mecca Bingo 240point, vô app đăng ký xong sẽ cộng. .
Face IP US đang có app : paypal 100 point chỉ cần vô đăng ký bậy bạ không cần đúng (nhớ làm hết 4 bước của nó nhé) thoát ra sẽ cộng nhé. mình vừa mới ăn được, tưởng nó không cộng ai ngờ cộng luôn nhé.

ứng dụng h ăn tới cuối tháng có đều đều k mấy bác nhỉ @@!. mình thấy khó lần lần hjhj.
apptrailer vào tài khoản us, fake us mà vẫn k rút tiền được nhỉ
riitrg

ứng dụng h ăn tới cuối tháng có đều đều k mấy bác nhỉ @@!. mình thấy khó lần lần hjhj.
apptrailer vào tài khoản us, fake us mà vẫn k rút tiền được nhỉ
riitrg
Tài khoản của bạn bị đình chỉ rồi, nó báo kìa vì đã reviewed nhiều lần, chắc là bạn cheat points của nó rồi, xem phim nhiều quá không chịu download nên nó đình chỉ tài khoản rồi.

thì ra là k tải cho nên là bị log acc @@!, có ai hướng dẫn đâu biểu gì k log hehe. Ngoài này ra còn trang kiếm tiền nào k share ae làm đi thớt ơi ^^

Đính chính các bác về apptrailer
Tốt nhất là đừng chơi
Cố kiểu gì cũng bị Khóa tài khoản vì gian lận
Cái này nhiều người bị rồi
Các bác muốn nó gửi tiền redeem được
Thì VPN các bác phải luôn ở USA. kể cả khi dow cái game về các bác cũng không đc tắt
Chung quy lại em tìm hiểu trên các diễn đàn rồi tỉ lệ gửi đc thành công là cực kì ít ỏi
Em vừa vào dow lẫn xem video đủ cả bị khóa rồi @@
Các bác nào có cách redeem được chỉ cho anh em với nhé :D

Chú ý : Face IP US đang có app Shipwercked 120 point, vào app đang ký chơi thử 1 phút sau sẽ cộng nhé.
Sặc sao bác cứ báo có con để ăn thì mình lại *** thấy nó đâu là thế nào nhỉ? Đkm cái bọn này nữa chán vãi trưởng, tiền thì *** về

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back