• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hướng Dẫn] Kiếm thẻ nạp 10,000 VNĐ từ Ví Việt và 10,000 VNĐ từ Lozi

momomo

Senior
Reactions
168
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn , mình thấy có 1 top hướng dẫn nhưng không được rõ ràng , nên mình mạn phép xin đuợc lập lại 1 top hướng dẫn các bạn kiếm 20,000 VNĐ , 1 từ App Ví Việt , 1 từ App Lozi = tổng 20,000 VNĐ nhé :D

Chúng ta bắt đầu từ App Ví Việt đầu tiên nhé , App này của ngân hàng Liên Việt Post Bank , dùng để nạp tiền viễn thông + thanh toán hóa đơn vv..vvv. còn chúng ta chỉ quan tâm đến được tặng 10,000 VNĐ dùng để mua thẻ cào thôi :D

Bước 1 các bạn vào App Store ( Iphone ) hoặc CH Play ( Android ) và tìm App có tên Ví Việt

dczbc39gyhca98jit.bmp

Bước 2 : các bạn mở ra và đăng ký , hoàn toàn bằng tiếng việt rồi nên mình không cần hướng dẫn chi tiết :D , đến phần mã giới thiệu các bạn nhập giúp mình người giới thiệu là ►►► 0923121258 ◄◄◄ nhé , bạn được 10,000 VNĐ và mình cũng vậy rất cảm ơn các bạn

Bước 3 : sau khi đăng ký và nhập mã 0923121258 xong , các bạn đợi trong vòng 24h hệ thống sẽ + 10,000VNĐ cho các bạn , và các bạn có thể kiếm thêm 10,000 VNĐ bằng cách là mời các bạn , anh chị , hoặc người thân tải ứng dụng , nhập số ĐT của các bạn đăng ký ví việt vào để đươc 10,000 VNĐ nhé

dczbb36vcno5yehg5.bmp

►►►► Mình xin giới thiệu tiếp theo 1 App Made In Viet Nam , bạn cũng sẽ được + 10,000VNĐ cho mỗi người giới thiệu , App Lozi là 1 ứng dụng để tìm quán ăn ngon hoặc xem đồ mua bán vvv..vvvv các bạn tự tìm hiểu nhé , min pay là 200,000 VNĐ => nghe chừng khó khăn nhưng bạn giới thiệu được 19 người là bạn đã ẵm 200,000 rồi

Bước 1 : các bạn vào App Store ( Iphone ) hoặc CH Play ( Android ) và tìm App có tên Lozi

Bước 2 : mở App ra sẽ có 2 cách để các bạn đăng ký 1 là Facebook 2 là số ĐT , theo mình thì nên đăng ký bằng Facebook cho nhanh , đỡ tốn thời gian nhận Code từ Lozi

Bước 3 : quan trọng nè , để nhận 10,000 VNĐ bạn cần phải nhập mã giới thiệu để 2 người đều được 10,000 VNĐ nhé , như bây giờ các bạn đăng ký lần đầu thì hãy sử dụng Code của mình để nhận 10,000 VNĐ ====> Z5PBB

dczbq5fa10a0pm6z9.bmp

Rất dễ dàng phải không nào các bạn ? Top hướng dẫn rất chi tiết rồi nhé , bạn nào không hiểu để lại lời nhắn mình sẽ hỗ trợ

lozi chỉ cho rút về bank thôi à . không cho rút về cái khác sao

Mình đã ref cho bạn sasa08, mình mới tham gia hôm nay,bạn cho mình hỏi việc rút tiền, gửi link lozi lấy ở đâu vậy? sao mình không thấy

Mình đã ref cho bạn sasa08, mình mới tham gia hôm nay,bạn cho mình hỏi việc rút tiền, gửi link lozi lấy ở đâu vậy? sao mình không thấy

Ko cần link , bạn bè tải app lozi về , sẽ có 2 lựa chọn 1 là nhập sđt 2 là đăng nhập FB
Qua bước 2 chỗ tên hiển thị trong lozi , phía dưới là nhập mã của bạn vào , tìm phần mã ấy thì trong app lozi góc dưới cùng phía tay phải có hình cái đầu mèo ý , click vào , toàn tiếng việt mà , dễ hiểu

Ko cần link , bạn bè tải app lozi về , sẽ có 2 lựa chọn 1 là nhập sđt 2 là đăng nhập FB
Qua bước 2 chỗ tên hiển thị trong lozi , phía dưới là nhập mã của bạn vào , tìm phần mã ấy thì trong app lozi góc dưới cùng phía tay phải có hình cái đầu mèo ý , click vào , toàn tiếng việt mà , dễ hiểu
Mình đăng ký ref cho bạn rồi, nhưng mình muốn hỏi việc rút tiền, chứ không phải đăng ký

Mình đăng ký ref cho bạn rồi, nhưng mình muốn hỏi việc rút tiền, chứ không phải đăng ký

rút tiền nó sẽ hướng dẫn trong app Lozi mà , yên tâm đi , dễ hiểu

Lozi ngày hôm qua post lên FB cho tụi bạn đăng ký đây hi hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week