Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

đúng là như vậy....nhưng các cậu ai muốn làm được task 7 point để hốt hết $ của nó thì hợp tác cùng mình để ra video mới nha.....................

làm task 7 point ức chế wa' đúng đúng sai sai ứ hỉu nổi

Task nào thế. Share với bạn ơi

Ai pro choa hỏi sao 2 trang point4ads zí plugdollars nóa để là công việc ko cóa sẳn là sao zị ?

giờ mình không ở phòng..có gì tối về mình team view xem thử cho cậu...................

- - - Updated - - -

Ai đây tazzzzzzzzzzzz.............sao lại khongthevl nữa đây.............clone nick à ?

- - - Updated - - -

Anh em nào có proof góp vui nha................ai rảnh rổi thì lên đây chém gió cho có phong trào.......có thắc mắc gì cứ post lên đây ....ai biết sẽ trả lời không biết mình sẽ giúp đở nhiệt tình..........................

Diamonstask Payments proof TODAY

Diamonstask Payments proof TODAY

View attachment 25047
Cao thủ rồi đó....................:)

- - - Updated - - -

Ai pro choa hỏi sao 2 trang point4ads zí plugdollars nóa để là công việc ko cóa sẳn là sao zị ?
Nếu bạn làm task phân loại hình ảnh 18+ thì tải thêm auto mình kèm theo trong bài viết về cho nó tự load công việc cho mình làm..mà giờ cái này củng ít việc ho9wn trước nên bạn hãy làm task 3 point như hướng dẫn video.............

Thông báo các anh em..hiện nay chúng ta tập trung làm task 3 point của trang Plus Dollar vì trang này cho rút về LR mà không mất phí !!!!:binhsua57:
Thứ 2 là trang Points Dollars..trang này thanh lí bằng PP
:binhsua57:
nếu trang nào hết công việc hãy bật auto lên cho nó load site khi nào có công việc chiến tiếp nha
:binhsua168:

Last edited by a moderator:
đã up Proof lên #3 các anh em có thể chiêm ngưỡng............ai có proof up lên đây mình tổng hợp up lên #3 luôn............:binhsua50:

mình đã nhắc đi nhắc lại nhiều lần rồi....không đọc kĩ quy định hả cậu........................bây giờ chỉ còn có cách là resetmodum rồi đk = 1 tài khoản mới, sữ dụng 1 email mới.....................

"Can admin please consider helping me account has violated rules by fake IP firefox addon public computers. Thanks"

mình ko reset modum lại mà chỉ gửi yêu cầu unlock và nêu lý do máy tính công cộng có addon firefox fake Ip như trên cuoi cùng nó cũng opened. hihi :binhsua146:bọn này cũng dễ gạt thât.

À mình đã ref các site
ID: linhinfo
LR: U1386511
PP: linh[email protected]

Site đăng kí:
DiamondTask Min 1$
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
goldtasks Min 0.05$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$

Last edited by a moderator:
"Can admin please consider helping me account has violated rules by fake IP firefox addon public computers. Thanks"

mình ko reset modum lại mà chỉ gửi yêu cầu unlock và nêu lý do máy tính công cộng có addon firefox fake Ip như trên cuoi cùng nó cũng opened. hihi :binhsua146:bọn này cũng dễ gạt thât.

À mình đã ref các site
ID: linhinfo
LR: U1386511
PP: linh[email protected]

Site đăng kí:
DiamondTask Min 1$
points4ads Min 0.5$
golddiggergpt Min 1$
goldtasks Min 0.05$
gptbanks Min 1$
honeydollarz Min 1$
pointdollars Min 1$