Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

Update proof mới nhận được từ Point Dollars, anh em chiến em này nhiệt tình nhé !

Chú ý những anh em nào đang làm về mảng số má (3 point) thì nên làm ở Point Dollars nhé ! keke

Last edited by a moderator:
mình cài addon fake ip của firefox nên lỡ đăng nhập ở IP NL h bị báo 2acc là cheat ko cho duyệt Task nữa, tính sao đây các cậu

các pro cho em hỏi sao site DiamondTask ko đăn kí đc :binhsua04:
site golddiggergpt thi ko paid 3 lẩn rồi toàn yêu cầu sữa địa chỉ ( sữa thế nào là đúng :( )
tìm sđt thì ko lên point :binhsua09:
mong pro cho đáp án sớm
giờ mình không ở phòng..có gì tối về mình team view xem thử cho cậu...................

- - - Updated - - -

diamondtask(dot)net is A great site....i will register on it!
Thank you khongthevl!
Ai đây tazzzzzzzzzzzz.............sao lại khongthevl nữa đây.............clone nick à ?

- - - Updated - - -

Update proof mới nhận được từ Point Dollars, anh em chiến em này nhiệt tình nhé !

Chú ý những anh em nào đang làm về mảng số má (3 point) thì nên làm ở Point Dollars nhé ! keke

Anh em nào có proof góp vui nha................ai rảnh rổi thì lên đây chém gió cho có phong trào.......có thắc mắc gì cứ post lên đây ....ai biết sẽ trả lời không biết mình sẽ giúp đở nhiệt tình..........................

các pro cho em hỏi sao site DiamondTask ko đăn kí đc :binhsua04:
site golddiggergpt thi ko paid 3 lẩn rồi toàn yêu cầu sữa địa chỉ ( sữa thế nào là đúng :( )
tìm sđt thì ko lên point :binhsua09:
mong pro cho đáp án sớm

Sửa lại là đc mà

Adress 1 : bạn ghi địa chỉ nhà chính xác vào
Adress 2 : để trống
City : Thành phố
Country : Vietnam
Zip Code : searh tìm Zip code TP của bạn rồi ghi edit lại nhé ( VD : Hanoi 10000 )

mình cài addon fake ip của firefox nên lỡ đăng nhập ở IP NL h bị báo 2acc là cheat ko cho duyệt Task nữa, tính sao đây các cậu
mình đã nhắc đi nhắc lại nhiều lần rồi....không đọc kĩ quy định hả cậu........................bây giờ chỉ còn có cách là resetmodum rồi đk = 1 tài khoản mới, sữ dụng 1 email mới.....................

giờ mình không ở phòng..có gì tối về mình team view xem thử cho cậu...................

- - - Updated - - -

Ai đây tazzzzzzzzzzzz.............sao lại khongthevl nữa đây.............clone nick à ?

- - - Updated - - -

Anh em nào có proof góp vui nha................ai rảnh rổi thì lên đây chém gió cho có phong trào.......có thắc mắc gì cứ post lên đây ....ai biết sẽ trả lời không biết mình sẽ giúp đở nhiệt tình..........................

Bao giờ RB cho mình đây bạn ơi

Sửa lại là đc mà

Adress 1 : bạn ghi địa chỉ nhà chính xác vào
Adress 2 : để trống
City : Thành phố
Country : Vietnam
Zip Code : searh tìm Zip code TP của bạn rồi ghi edit lại nhé ( VD : Hanoi 10000 )
tối chủ nhật hàng tuần nha cậu................................sẽ RB và BN

- - - Updated - - -

hiện tại mình đang cần người hợp tác nghiên cứu task 7 point để làm video hướng dẫn cho anh em trong topic của chúng ta............................anh em nào có ít nhiều kinh nghiệm về trang này thì vui lòng inbox cho mình nhé...mình sẽ tổng hợp lại và làm video hướng dẫn bằng tiếng việt cho anh em dễ hiễu........................................Vì vậy rất cần sự giúp đở nhiệt tình của các cậu............................

Mình bị band khi làm tasks 3 point 2 hôm rồi sao gơờ nó không thả, chán quá? pro nào biết các gỡ band ko chỉ em với :(
cậu bị baned vào giờ nào thì vào giờ đó mới chơi được sau 2 đến 3 hôm..............vì dạo này có task 3 point rất dễ làm nên các cậu chú ý cẩn thận...chậm mà chắc..sau này quen dần sẽ nhanh lên.....dạo này mà bị baned thì phí lắm các cậu à...............

mình đã nhắc đi nhắc lại nhiều lần rồi....không đọc kĩ quy định hả cậu........................bây giờ chỉ còn có cách là resetmodum rồi đk = 1 tài khoản mới, sữ dụng 1 email mới.....................

ok thanks cậu, làm nhìu cv mmo như offers thì fải fake ip chứ nhưng tại lúc đó các tab auto Task vẫn đang chạy ko chú ý :p

Mình cũng không hiểu, có site load ko đc nên mình tick ko có sdt, no check là có sdt :(
cậu load lại ít nhất là 2 đến 3 lần...phòng khi do đường truyền mạng bị yếu....................

- - - Updated - - -

Mình cũng không hiểu, có site load ko đc nên mình tick ko có sdt, no check là có sdt :(
cậu load lại ít nhất là 2 đến 3 lần...phòng khi do đường truyền mạng bị yếu....................

- - - Updated - - -

Mới nhận được Proof của GPT Banks, Point 4 Add và Honey Dollarz
KEKE

- - - Updated - - -

Tình hình thì Point Dollars là ra task nhanh và làm Telephone ở đây là hiệu quả nhất Point trang này lên ghê gớm lắm, nhưng Proof vẫn đang Pending hic hic

ai có proof up lên cho vui cửa vui nhà và củng là động lực để anh em có tinh thần chiến đấu.....................................:)

7 point check địa chỉ cực khoai và mất time !!!
đúng là như vậy....nhưng các cậu ai muốn làm được task 7 point để hốt hết $ của nó thì hợp tác cùng mình để ra video mới nha.....................

sao mình làm ở Point Dollar thì toàn hiện trang No Work Available, chỉ còn làm mấy vụ Telephone thôi??
Mà telephone sao vài page, mình làm xong nó báo Sorry,............
Không biết có phải bị baned không nữa :-ss

ít task quá, haiz. show proof đểu

- - - Updated - - -

đúng là như vậy....nhưng các cậu ai muốn làm được task 7 point để hốt hết $ của nó thì hợp tác cùng mình để ra video mới nha.....................
cho mình làm task 7piont với pro ơi, đang là ref của bác đó nha:binhsua52:
yh:C.tea92

Đc quyết tâm chiến 7 point !!! Anh em tập trung làm 7 point nha :binhsua57:

Mấy pro làm kinh quá. Ngồi canh hoài éo có cái task nào :binhsua49:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,131
Latest member
go88v1net

Most viewed of week