hướng dẫn kiếm 300k -500k / ngày từ VN.ipanelonline

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Tôi biết khi tôi viết bài này ra thì có nhiều bạn rất oán hận tôi vì tôi đã làm mất đi miếng cơm của các bạn ấy . Nhưng vì tinh thần việt nam , tôi xin chia sẻ cho các bạn cách kiếm tiền từ vn.ipanelonline.com .

Ai cũng biết VNI nó chỉ cho khảo sát được khoảng 20k là k thể khảo sát thêm được nữa , tiền kiếm tiền chủ yếu là giới thiệu cho ref . Nhưng mà giới thiệu rồi ref cũng hết , vậy làm sao để kiếm dc 300-500 k / ngày .
Từ cái đợt nó nâng tiền lên 10k / 1 ref thì tôi đã biết mình sẽ kiếm kha khá tiền từ thằng này , vì cái đợt 3k / 1 ref thì làm cách của tôi rất mất thời gian mà thu nhập cũng k cao vì tiền net phải trả cho quán net cũng bằng tiền tôi kiếm dc từ ref .

Công việc của tôi hàng ngày là vào các quán nét , tự reg 1 acc dưới đường link chính , sau đó làm hết khảo sát , sau đó tôi kiếm quán nét khác làm công việc tuơng tự . Cứ như thế 1 ngày tui đi từ 30-50 quán nét để reg acc rồi làm khảo sát . Chú ý : Các acc ref phải làm đầy đủ khảo sát thì acc chính mới k bị nghi là cheat nhé .

Ngoài ta tôi còn xách theo 1 con laptop đến gần các quán cafe và khách sạn để lấy ip của các quán đó rồi tự ref .

Thế là 1 ngày dc từ 300-500k .Sau đó cứ 1 tuần thì quay lại các tiệm net cũ , sau 1 tuần thi Ip của mấy tiệm đó cũng thay đổi thì có thể ref lại . Thế là vòng quay cứ tiếp diễn đến ngày có proof khủng .

PS : mấy đại ca VNI , đừng chém em nhé

Last edited by a moderator:

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
Y hệt nông dân nhỉ, bữa này còn 5k/ref, em tính cho bác ngồi 1 quán net 1 tiếng mất tầm 3k, rồi còn xăng xe đi lại, rồi time, rồi thêm công sức bỏ ra ( chưa kể vào mấy quán cafe thì còn đắt nữa :D). 1 ngày 300-500k, :D, nuốt ko xuống ( chưa kể là nói suông chẳng có proof gì cả ) , bác đừng xúi dại người khác chứ :D

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
Đại ca này chịu khó quá.
IP nó cũng từng lúc thôi co đợt cả tháng nó cung ko thay đổi ấy.
Bạn tính kỹ xem các chi phí bạn bỏ ra có lơi nhiêu hem

Y hệt nông dân nhỉ, bữa này còn 5k/ref, em tính cho bác ngồi 1 quán net 1 tiếng mất tầm 3k, rồi còn xăng xe đi lại, rồi time, rồi thêm công sức bỏ ra ( chưa kể vào mấy quán cafe thì còn đắt nữa :D). 1 ngày 300-500k, :D, nuốt ko xuống ( chưa kể là nói suông chẳng có proof gì cả ) , bác đừng xúi dại người khác chứ :D

bác đọc kĩ đi , nếu vào nét tầm 10 phut thì mất khoảng 1 - 2k tùy quán nét thôi , còn xách laptop thì ngồi bên cạnh mấy quán cafe , khách sạn câu sóng của nó chứ bác vào đó làm gì

---------- Post added at 12:04 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

Đại ca này chịu khó quá.
IP nó cũng từng lúc thôi co đợt cả tháng nó cung ko thay đổi ấy.
Bạn tính kỹ xem các chi phí bạn bỏ ra có lơi nhiêu hem

mấy quán net thì tầm 1 tuần thì ip của nó thay đổi , sau 1 tuần co thể vào ref lại vẫn được

Mà khi ref hình như cũng phải làm mail mới phải không bạn.vậy là phải đk mấy chục cái mail nữa èm

uhm làm mail trước ở nhà , sau khi làm ref xong 1 acc thì xóa cookie đi , và thông tin đăng kí và thông tin khi làm khảo sát phải khớp nhau nhé, như là khi đăng kí thì tuổi là 24 thì làm khảo sát cũng chọn từ 20 -30 , giới tính , tình trạng hôn nhân , nghề nghiệp cũng vậy , đừng làm khảo sát ẩu , mặc dù khi ref là đã có điểm nhưng cũng nên làm hết khảo sát , mất khoảng 10 phút ah

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

Nãy bên kia bảo đc 2t4 mà ko rút đc. ngồi chửi ỏm tỏi cái Ipanel mà bác :-"

mấy bạn đó fake ip nên mới bị như thế chứ tôi vẫn dc pay đều , nhưng giờ nó chỉ cho có 5k / ref nên tôi k làm nữa . làm theo cách tôi k có gì gọi là cheat cả, vì ip là khác nhau cả mà

Ks2T

Senior
Reactions
102
MR
0.000
ngon quá ha! bácn này thật pro! IP quán nét đởi lám sao đc! trừ lúc mất điện hay ng ta reset model chứ ko thì ngồi đó mà đợi! Thử nhiều rùi!

ngon quá ha! bácn này thật pro! IP quán nét đởi lám sao đc! trừ lúc mất điện hay ng ta reset model chứ ko thì ngồi đó mà đợi! Thử nhiều rùi!

uhm cũng có những quán nét nó k đổi ip , nhưng có những quán nét tôi đổi ip liên tục ah , có quán tôi ref đến 4 lần rồi đó

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:38 PM ----------

cho hỏi vn dùng là IP động,mỗi lần reset modem ,IP không thay đổi à?why?

chỉ thay đổi 2 số cuối chứ 2 số đầu k thay đổi ,nếu fake liên tục như thế sẽ bị phát hiện liền

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

tình sơ bộ 1 ngày đi 30-50 quán nét thì mất khoảng 20k tiền xăng , vào quán nét khoảng 10 phút thì có quán lấy 1k có quán lấy 2k , mất tầm 50k tiền net .

Reactions
146
MR
0.000
nghe ảo quá trời
quán nét thì có phải cứ 1 tuần là nó change IP đâu cơ chứ
hơn nữa mỗi ngày đi 30-50 quán
thì ko biết mỗi ngày bác đi bao nhiêu ,có phải chỗ nào cũng limit quán net đâu mà 30-50 quán
rùi lại còn vào cafe,nghe thấy nói vậy đã thấy có vấn đề roài
ai thử làm 1 phát xem trụ đc ko >:)

E tổng kết ý kiến 1 chút:
- Làm như nông dân, mà là nông dân chỉ có khổ thui, :D
- Tốn time, tốn tiền, tốn công, ko biết có lời ko, lời thì chẳng bao nhiêu, lời nhiều thì cũng chẳng bỏ công
- IP quán net khó đổi lắm (nó bật modem liên tục, có tắt bao h đâu), mà có reset modem thì IP vẫn quanh quẩn 1 vùng quanh cái IP cũ, thằng Ipanel rất dễ phát hiện ( vì thế mới cần lập nhóm cheat để IP phong phú, khó phát hiện, các bác tự tìm hiểu thêm nhé)
- Tính chi phí của bác chủ thớt toàn tính min, đã tính chi phí phải có phát sinh chứ, lý thuyết zỏm, không phải mỗi bác nghĩ ra cái này đâu, cũng khối người nghĩ ra đấy, chỉ khác một điều họ suy tính kỹ nên ko làm, hoặc có làm cũng thất bại nên chẳng ai lên tiếng.
Bác này chắc cũng mới nghĩ ra ý tưởng thôi, chắc chưa làm, :D. Show cho anh em cái proof coi phát. Anh em thì cũng ủng hộ bác thôi, bác cứ làm, cứ giàu, còn anh em chắc ko theo nổi đâu, :D

E tổng kết ý kiến 1 chút:
- Làm như nông dân, mà là nông dân chỉ có khổ thui, :D
- Tốn time, tốn tiền, tốn công, ko biết có lời ko, lời thì chẳng bao nhiêu, lời nhiều thì cũng chẳng bỏ công
- IP quán net khó đổi lắm (nó bật modem liên tục, có tắt bao h đâu), mà có reset modem thì IP vẫn quanh quẩn 1 vùng quanh cái IP cũ, thằng Ipanel rất dễ phát hiện ( vì thế mới cần lập nhóm cheat để IP phong phú, khó phát hiện, các bác tự tìm hiểu thêm nhé)
- Tính chi phí của bác chủ thớt toàn tính min, đã tính chi phí phải có phát sinh chứ, lý thuyết zỏm, không phải mỗi bác nghĩ ra cái này đâu, cũng khối người nghĩ ra đấy, chỉ khác một điều họ suy tính kỹ nên ko làm, hoặc có làm cũng thất bại nên chẳng ai lên tiếng.
Bác này chắc cũng mới nghĩ ra ý tưởng thôi, chắc chưa làm, :D. Show cho anh em cái proof coi phát. Anh em thì cũng ủng hộ bác thôi, bác cứ làm, cứ giàu, còn anh em chắc ko theo nổi đâu, :D

pro không làm thì thôi cần gì tui show proof cho pro ,mà giờ chỉ còn 5k / 1 ref nên vào quán nét cũng k lãi là mấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week