hướng dẫn kiếm 300k -500k / ngày từ VN.ipanelonline

haphuong2806

Banned
Reactions
352
MR
0.000

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Tính cái này tính cho chính xác nghen ! Mới đầu thì có thể đi đc 1 2 ngày (nếu giỏi) . Có ngon đi hết 1 tháng coi ! một ngày mà đi hết vài chục quán net thì chí ít cũng mất kah1 thời gian + xăng đấy ( net không nằm gần nhau ). Còn cái nhà hàng khách sạn ấy ah ! Ôi Việt Nam mình có mấy người lắp Wifi mà không xài pass đâu này ? Thôi hỏng

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Híc! 1 ngày đi đc 50 quán nét, chưa kể các quan cafe, khách sạn... :(
Mình thì chịu! Quán net mình vào cũng ko mấy khi mình rời gót trước 30'
Ko theo đc ùi @@

maxinminax

Newbie
Reactions
274
MR
0.000
pro không làm thì thôi cần gì tui show proof cho pro ,mà giờ chỉ còn 5k / 1 ref nên vào quán nét cũng k lãi là mấy
anh em góp ý thôi, nếu là mới là ý tưởng thì anh em góp ý, đươc thì bác tiếp thu, tùy bác, còn nếu bác đã làm thì t chỉ nói có thì show cái proof, anh em chiem ngưỡng, anh em ủng hộ ( đã ghi rõ ràng ). Còn mình ko phải pro, bác nào khen pro cũng ko dám nhận và việc show proof chẳng liên quan gì đến chuyện làm hay ko làm, bác thích thì bác show, ko thích thì thôi, t chỉ nói là show để anh em coi, anh em ủng hộ. Bác nên học cách tiếp thu ý kiến của người khác, dù đúng hay sai, cũng nên tôn trọng họ

sonnguyen

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Quán net 11h đêm là bị cắt net mà.Ngày mai sẽ có ip mới thôi :D.Không mún tốn tiền thi vác lap di long vong , khu có nhiều cafe , ks .5-6 wifi .Cf wifi thì ít quán có pass .

Quán net 11h đêm là bị cắt net mà.Ngày mai sẽ có ip mới thôi :D.Không mún tốn tiền thi vác lap di long vong , khu có nhiều cafe , ks .5-6 wifi .Cf wifi thì ít quán có pass .
quán cafe cũng có vẻ được đấy, nhưng phải ngồi ngoài đường àh, chứ vào thì lỗ vốn mất :D.
còn quán net, em vẫn thấy tụi nó đóng cửa cho gamer cày suốt đêm mà ( nhà thằng bạn em kinh doanh quán net nhưng lại đăng kí internet ko phải là mục đích kinh doanh net, ko bị cắt gì cả)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week