Other [Hướng dẫn] Kiếm 30 rub (WMR) / 1h với Web-ip

Status
Not open for further replies.
uh, cám ơn 2 bồ nhiều nhiều vì đã động viên, sẳn cho minh hỏi google dich ra là Á hậu là sao nhỉ?

Á hậu hình như là quảng cáo loại RUNNER, cũng có thể là loại nào khác ngoài GA nữa chăng?
Nhưng đúng là có lần tớ thấy nó ám chỉ quảng cáo Runner.

Ông Gu Gồ còn có câu dịch "khóc rất nhanh" nữa, theo kinh nghiệm ít ỏi thì có nghĩa là pay nhanh@@
------------------

Hỏi luôn mọi người làm nv có takru vơi Wmlink ntn vậy?
Mình gặp nv này toàn bỏ qua vì click bất kỳ link nào của 2 loại QC này đều ra link takru....#10 với cái kia cũng tương tự. Tức là nó ko dẫn tới quảng cáo mà load ra trang chủ của takru ( yêu cầu đăng nhập ). Ko thấy ai phàn nàn tương tự nhỉ?

Last edited by a moderator:
Tak , Wmlink , Teaser , Direct , peole .... các QC này làm giống QC của Google thôi mà , cái Tak thì đôi khi nó ko hiện ra web luôn mà sẽ hiện ra 1 trang rì đó để chặn , thì bạn lick vào đi tiếp ở trên trang đấy để đến đc trang chính

VD ; trả 1 nhiệm vụ

Ip ....
web
..
..

Google
..
..

Tak
....

thế này thôi mà

Last edited by a moderator:
Á hậu hình như là quảng cáo loại RUNNER, cũng có thể là loại nào khác ngoài GA nữa chăng?
Nhưng đúng là có lần tớ thấy nó ám chỉ quảng cáo Runner.

Ông Gu Gồ còn có câu dịch "khóc rất nhanh" nữa, theo kinh nghiệm ít ỏi thì có nghĩa là pay nhanh@@
------------------

Hỏi luôn mọi người làm nv có takru vơi Wmlink ntn vậy?
Mình gặp nv này toàn bỏ qua vì click bất kỳ link nào của 2 loại QC này đều ra link takru....#10 với cái kia cũng tương tự. Tức là nó ko dẫn tới quảng cáo mà load ra trang chủ của takru ( yêu cầu đăng nhập ). Ko thấy ai phàn nàn tương tự nhỉ?

2 loại quảng cáo này bạn đừng click bằng chuột phải nhé, phải click bằng chuột trái ấy, chứ click chuột phải nó sẽ ra kiểu trang tak...ru hoặc wmlink...ru, như thế nhiệm vụ sẽ không được chấp nhận đâu.

Đọc lại cm của chính mình lúc mới reg webip, mới nhận thấy là webip đã thay đổi quá nhiều. Lúc đó mới lập acc dc 2, hay 3 ngày và vào đây review là làm dc 145 jobs.:binhsua162:
Còn bây giờ thử reg 1 acc mới IP Vn thì lèo tèo vài job.
Mọi người chắc ai cũng hiểu lý do của sự thay đổi này.:binhsua169:

đá lên phát nào nhỉ các bạn dạo này làm ăn ra sao rồi ?

Tình hình là trước giờ mình làm chỉ 1 acc thôi, nhưng không reset modem. job càng ngày càng ít. ban job vì ip viet nam hay vì mình không reset modem mỗi ngày để lấy ip khác nhau?

rồi bỏ acc đó. làm acc mới xài vpn USA. tình hình job kha khá. nhưng acc vpn free thì không tìm được nhìu. nếu cứ sử dụng mấy acc vpn làm job nhiều lần có bị ban job giống acc cũ không nhỉ?

Tình hình là trước giờ mình làm chỉ 1 acc thôi, nhưng không reset modem. job càng ngày càng ít. ban job vì ip viet nam hay vì mình không reset modem mỗi ngày để lấy ip khác nhau?

rồi bỏ acc đó. làm acc mới xài vpn USA. tình hình job kha khá. nhưng acc vpn free thì không tìm được nhìu. nếu cứ sử dụng mấy acc vpn làm job nhiều lần có bị ban job giống acc cũ không nhỉ?

1 IP chỉ đc 1 ACC thôi bạn ah , đừng có dại mà làm 2 Acc hay nhiều Acc trên mấy con VPN là ăn đủ đấy

hồi kia job 0.6 nay giảm có cái 0.2 vãi.......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week